Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa wadada: Je ni wapi ungependa utoke kwa mara ya kwanza na mpenzi wako...?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Oct 14, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Tuchukulie mmejuana kwa muda mrefu kidogo, labda tuseme kwa takriban miezi miwili hivi, lakini hamjawahi kuwa na mtoko, zaidi ya kukutana mara kwa mara katika mazingira yenu ya kazi.

    Je ni wapi ungependa uende kwa mtoko kwa mara ya kwanza na huyo mpenzi wako...?

    [​IMG]
    Je nyumbani kwa mpenzi wako.......


    [​IMG]
    Au kwenye mghahawa................?


    Hebu wadada fungukeni hapa.
     
  2. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wanaume wa kibongo kwenda naye home kwake on day 1?big no! Mie ntapenda twende sehemu calm and comfortable ambako nitafeel nko safe yaweza kuwa mgahawan au hotelin even park bora pawe na mazingira ya utulivu kwa mazungumzo and havng sm drinks,icecream etc
     
  3. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    Mimi miezi yote ya KUZUGA NI MWENDO WA PUBLIC PLACES TU!!!! Chezea kukopwa game!!!!! lol! Waswahili ukiwaambia twende sehemu game linawezekana kupigwa KWISHA HABARIII YAKO, Atalia hata chozi la damu umuonjeshe!!! Hahahaaa! Ukimnyima utasikia NAOMBA HATA NIONE TU AU KUSHIKA!!!! LOLEST! Hizo mbinu tuuuu! Yataka moyo.

    Mwanzoni mimi NI KUZUNGUKA SEHEMU AMBAZO NIMEZISIKIA ILA SIJAWAHI KUFIKA AT HIS EXPENSES OFCOURSE!!! LOL! I must put the wallet on test!!!! HOW CRAZY CAN HE CHOP CHOP HIS HARD AND SWEATY EARNED MONEY FOR ME!!!! VERY UNKIND!!!! (JST AS UNKIND AS SIKU UNAKUWA REPLACED) LOLEST!!!
     
  4. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Dada wewe dah!
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Jamani hayo mambo ya kulazimisha game yalikuwa zamani, wanaume wa Kibongo siku hizi tumeelimika kwa kiasi kikubwa, kwa hiyo hilo la kulazimishwa game halipo tena...... uzungu kwa kwenda mbele....LOL
     
  6. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Du! sijawahi kutumia hii trick ya blue, lazima nicopy na kupaste
     
  7. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    ndo mana mnaliwa viboga(MARINDA)
     
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Wewe sasa unataka kuwapeperusha.......
     
  9. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Nyumbani kwake au kwangu, nimtengenezee brekfast ya nguvu, mazungumzo kwa sana, tupate lunch hapo hapo, then mida mida jioni ktk hotel tulivuuu, bites na kamvinyo light hivii na mambo mengine mengine. Yaani tu spend the whole day together home and away.
     
  10. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Una akili sana wewe.................
    wapi snowhite na Madam B ....?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaaaa! Halazimishi wala habaki, anabembeleza tuuuu! Hapo kitu 90 degrees, nani atake kurudi home na blue balls!!! lol! Mtu anaomba hadi chozi linadondoka ( rohoni mweusiiii anajisemea ukiingia mkenge umekwishaaaa!!! lol!)mbinu tu hizo!!! Hahahaaaaa! Ukidanganyika BAAAAAAAAAAAAASS! Hakupigii simu tena, you made him beg for it!!! NYAMBAFUUUU ZAKO!!! LOL!
     
  12. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    direct to the point yaani wanawake wote wangekuwa kama wewe kungekuwa hamna bwagana full kuspend mahela na kulana utamu
     
  13. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Tena mkimaliza lunch, mnapata vinywaji kama hivi, kabla ya kutoka.....

    [​IMG]
     
  14. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Alah,, sasa hivi itabidi tubadiliishe mbinu sijui ipi itafaa. Ila hiyo ya lara 1 ndo koma
     
  15. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    lara 1 usichangie tena hii mada maana unawatisha wenzio................LOL
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    No problem coz only head will inter while tail outside, and abt phone as ussual only shortlisted will be contacted
     
  17. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Thante Mtambuzi.

    Muhimu sana to make the day complete together. Hasa ratiba ya siku ikiwa km nilivyo sema, acha kabisa. Lazima ukae.

    Wamefanyaje tena snowhite na Madam B?
     
  18. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    shosti lara 1 umesema kwel tupu wanaume wa kibongo hupretend kuwa wapole and caring b4 kula mzigo, ukilogwa ukampa soon umeliwa macare yote kwishney hata phonecalls zinastop ,yan wao wanajal asal yako kuliko wewe mwenyewe so the best thng 2do ni kuwaweka pending!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Swadaktaaa. Km ulikuwepo.
     
  20. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kweli kabisa binti....Yaani lazima aombe umchungulishe na akishaona, lazima ataomba kugusa walau kidogo...

    Nimekukubali kwamba wewe ni kichwa a.k.a jembe la MMU.....!!

    Bado yapo tena sana....Hebu chungulia huu uzi halafu utueleze!!

    UZI WENYEWE NI HUU HAPA

    Babu DC!!
     
Loading...