Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa Pasco na waosha vinywa wengine

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Massenberg, Feb 13, 2012.

  1. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 665
    Trophy Points: 180
    Wapo watu humu, akiwemo mtajwa hapo juu, ambao wanampigia debe na kumng'ang'ania Lowassa kama luba wakiwa na uhakika wa asilimia zaidi ya mia moja kuwa 2015 ndiye atakayechukua uongozi wa nchi.
    Ikizingatiwa kuwa huyu bingwa ndiye mwenyekiti asiye rasmi wa CCM ya leo na kwamba kwa kiasi kikubwa nchi inaendeshwa kwa utashi wake, swali ni hili:
    Je, watu woooooooote walio upande wake ndani ya CCM na wengine wa pembeni pembeni tunaowasikia humu wameemuandaa nani kama mbadala wa Lowassa iwapo anakufa KABLA hajaionja pepo ya Magogoni, na je, huo unaweza kuwa mwisho wa CCM ya leo?
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Uhai wa hii thread nina mashaka nao sana! Nitarudi baadaye na comments
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,032
    Trophy Points: 280
    Swali zuri ila usitangulize kufa. Katika kambi zote lazima kuwe na plan A na B. Plan A ikishindwa unatumia plan B
     
  4. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hilo la kufa linafanya tuone ugumu kuchangia hii mada.
     
  5. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mwenyekiti wa ccm sasa ni Jay Kei, Membe, Migiro na Riz!
    kama akifa Edo ni mapenzi ya Maulana! ila kama hatakufa yeye ndo mwenye uwezo wa kusahihisha madudu ya Mtalii from Msoga
     
  6. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimepotea.??

    Nimeingia cha kike??
     
  7. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Unashangaza sana, utasemaje Lowassa atasahihisha madudu ya mkweree wakati yeye Lowassa ndio amefanya madudu mengi sana alipokuwa serikalini? Madudu ya Lowassa ndio madudu ya mkweree and vice versa!! Lowassa is carrying such a big load of baggage that will incapacitate him from rational decision making if he ever became the head of state [ GOD FORBID]and the country will be worse off than now.
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Nimeingia cha kiume.
     
  9. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ngoja Pasco akirudi huko alipokwenda kuchukuwa bahasha za kaki atakuja na jibu.
     
  10. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tena cha Mafisadi, angalia wasikubake maccm
     
  11. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280

    Hili nalo laweza kuwa swali la GT? kuwa watu kwa sababu wanampenda Slaa eti akifa mbadala wake atakuwa nani? unaweka matokeo ya kifo kwa sababu gani?? kuwa watu wajadili 'kama akifa EL"?? Tuaneze kujadili yasiyokuwepo? wont this be another abunuwas?

    au akifa kama utakavyo, kikomo cha upendo kinakoma na watu hawapendi tena? je unawaza mkeo akifa leo nani utamwoa??

    Pia kumbe akina Pasco wameishajiaminisha kuwa EL ni rais kwa asilimia 100%?? sasa kama ni hivyo si BASI WANA UWEZO WA KUZUIA KIFO??

    Personally Lowassa hawezi kuwa rais, wala hao mnaowataja kila siku..Rais yupo ametulia. Jina lake mtaanza kulisikia just 9 months before election..he will be supported by everyone including you! kama unaamini kifo, amini kuwa huyo mtu yupo? yes ...UTOPIA!
     
  12. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,548
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Kuwa kichaa sio mpaka uokote makopo!.
     
  13. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,548
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Mkuu Waberoya, humu jf zaidi ya hate preachers, pia tunao lots of prophets of doom!. Wengine mimi nawaona kama vichaa tuu na huwa siwajibu!. Next time ukikutana na thread utumbo za aina hii usiwaste your time kuijibu. Mimi niliipotezea hii thread since day one na nimekuja humu kwa sababu yako.

    Mimi napigania Lowassa awe mgombea wa CCM wanao read in between the lines walinielewa, wengine kama hawa ndio hivyo tena, can't help them!.
     
  14. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hata mimi nilikusoma vizuri kipindi cha yule "hutaki unaacha"

    na hiyo hapo juu,ni moja ya thread pathetic of all JF Time...!
     
  15. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Aisee !! Hata mimi niliipotezea hii thread from day one, lakini baada ya kuona umekiri kumpigania mkubwa, sasa itabidi nianze kuifuatilia!
     
  16. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Kukiri udhaifu nako ni uungwana....kutokana na hilo let me declare kwamba kumbe am not Greaest Thinker manake nimeshindwa kabisa kuelewa mada!!!
     
Loading...