Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali: Kwa nini tuko hapa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtazamaji, Jun 24, 2010.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Napenda kujua dhumuni la wenzangu ku post hapa au kuchangia habari fulani.

    KUna watu tunakubaliana na wengine hawakubaliani kwa issue mbali mbali. Lakini swali langu ni je wenzangu pale unapoamua kuchangia au kuazisha mjadala fulani dhumuni lako hasa inakuwa ni nini ?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    binafsi sijakuelewa unamaanisha nini? wewe kwa nini uliamua kujisajili JF? ili iweje? nini kilikuvutia?.......ushauri wako ni nini? maoni?
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    hahahaha Preta thanks kwa swali subiri nitazamie majibu ya watu. hili lako nitakujibu baadae ila naona wewe umeamu kutimia ile style ya kujibu swali kwa swali.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    he he he....
     
  5. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    MHH! Mwenzetu wewe..sasa tukujibu nini? Ni kama hivi!
     
  6. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,626
    Trophy Points: 280
    Dhumuni ni kubadilishana mawazo na wenzako, maana kama huna dhumuni la kubadilishana mawazo ama hutahitaji kupost, ama ukipost utakuwa umepotea njia.

    Ndiyo maana ya forum ninavyoelewa mimi.Una swali la nyongeza?
     
  7. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Poa hili ndio pekeee dhumuni langu la kuwa hapa .Nilidhani kuna mwenye zaidi ya dhumuni hili la kubadilishana mawazo anielimishe.
     
  8. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Sema jibu 1ja tu na roho yangu itapona

    heheheh Wewe nijibu chochote mwenzangu
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kuzingatia biological needs za wanyama...yaani kuhusiana na kuwasiliana.
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280

    Mbona umemtusi??
     
  11. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Duh kweli same word/sentense can have a different meaning. Nifafanulie wewe umepercieve nini ni tusi hapo.
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,046
    Likes Received: 9,745
    Trophy Points: 280
    Tuko hapa kujuana, kupata burudani za aina mbali mbali kujadiliana mambo mbali mbali muhimu ya dunia ikiwemo Tanzania yetu, kusaidiana kwa namna moja au nyingine na pia kuelimishana.
    Yeyote yule anayeanzisha thread atakuwa na dhumuni la moja ya hayo niliyoyataja hapo juu. Nadhani nimesaidia kujibu swali lako.
     
  13. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Nilipoona heading ya "thread kwa nini tuko hapa?" akili yangu ikawaza kuna mchambuzi ana data za kwa nini Tanzania hatujaendelea na yeye ana sababu zilizothibitishwa kitaalam na kiuchambuzi yakinifu, yaani nimechangia hii post kuonesha kuwa heading sometimes fools, siku hizi magazeti ya bongo sinunui kwa sababu ya heading zinazo-invite great expectation of the news but when reading you find something different, what happened ni kushuka kwa credibility ya magazeti hasa kwa watu makini. Starting a thread is very simple but sometimes can reduce someones reputation in the future. Wakiona thread ya "hofstede" hata muda wa kufungua wanauona ni muhimu kwani wanajua kuwa hamna kitu serious.
     
Loading...