Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa – Nguli, FL1, Kaizer, bht, MJ1, Babra, Geoff, De Novo, PJ, Fidel,Preta, Kir

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sipo, Feb 4, 2010.

  1. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nguli - Potelea mbali jirani yako akipata ajali ya moto au kuuguliwa na mwanae
    unakuwa wa kwanza kumsaidia pasipo kujali mahusiano yenu. Kwanini?

    First Lady1 - Kwanini si lazima kwako wewe kwenda kumsalimia waziri wkati huko
    vijijini wanapanagana barabarani japo kumpungia mkono?

    Kaizer - Si lazima lakini umekuwa mstari wa mbele kuhahakikisha kuwa JF members wanaonana na kushirikiana?

    bht - Kwanini huoni umuhimu wa kwenda kutoa michango yako ya mawazo kwa
    wanawake wa huko vijijini kuliko hawa wa hapa JF ambao wengi wao ni waelewa na wana nafasi ya kupata elimu hii hata kutoka kwa waume au wapenzi wao?

    MwanajamiiOne - Kwanini unaona kuwa ni wajibu wako kuokoa ndoa au mahusaino ya watu yasivunjke?

    Babra - Je hujawahi kutamani kuwa na kitu amabcho mwenzako anacho? Kama ndiyo kwanini? Kama hapana kwanini?

    Geoff - Nani alikushauri kuoa? Je kama hakuna aliyekushauri ni nini kilichokusukuma au kukushawishi? Je ni kwasababu bra wako Xpin ameoa?

    De Novo - Wewe kama mpiganaji hujawahi kuwa kigeugeu kwenye kusimamia maamuzi yako yako? Jibu lolote lipe sababu

    PakaJimmy - Kwanini uliamua kuwapeleka watoto wako international school?

    Fidel80 - Watoto yatima wakihitaji usaidizi na msaada wako unafikiria kuwapa au
    kuwaambia au kuwasaidia nini? Na je ndoa ya rafiki yako ikivunjika
    unategemea kumsaidiaje?

    Preta - Kwanini umsaidie mama mjamzito vifaa vya kujifungulia wakati ni jukumu la
    serikali?

    Kiranga - Unahisi kuna sababu ya kukuuliza swali lolote kuhusiana na imani ya dini
    yoyote?

    Chrispin - Sababu gani ilikupelekea kuanza mazoezi ya kukimbia kwenye
    fukwe za bahari asubuhi kila siku?

    Mzee Mwanakijiji - Je tuanze kuandaa rambi rambi na maturubahi pamoja na vyakula kwa waathirika wa mafuriko kwa wakaazi wa mabondeni?

     
  2. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na mimi basi Unge niuliza................
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Sipo - What is more personal and most general?
     
  4. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwanini JF wasitumie majina ya asili badala ya kutumia ID za kufikirika? Je ni uoga?
     
  5. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    a lot of things bra,
     
  6. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ushamba....uoga...Ujinga....unafiki....yaani kila kitu!! itakua vizuri tukiwa wawazi
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    na,mimi niulize swali mkuu
     
  8. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nani amekuvutia JF kivyovyote vile hata kimapendo?
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehe!
    well,nadhani wito wangu ulikuwa ndoa au UPADRE
     
  10. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Sipo -Ulijiunga JF ili iweje na kwa nia gani hasa?
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    du yani kikweli wapo wengi ila yupo pearl
     
  12. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haha haha mpwa sitaki kukuuliza kwanini uli-opt ndoa badala ya upadre. Kamilisha kwanza jukumu liliko mbele yako. Nitakutwanga hilo swali baada ya project next week
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    "What is more personal is most general"
     
  14. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mapenzi mpwa
     
  15. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ahaaaaaaaaa,uuuuuuuuuuuuuuuuuuh,y?kwann?
     
  16. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Charity - kwanini hujatumia ushawishi wako wa kidini kuhakikisha kuwa vijana wa JF wamempokea Mola hasa Bluray na Kiranga? Na je kubadili jina ina maana ya kutangaza upya wa kifamilia au kiuchangiaji?
     
  17. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #17
    Feb 4, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    kwa sababu naamini kuwa ni mpango mzuri tu wa MUNGU kuwa ndoa zinapaswa kudumu na hazikuwekwa ili zivunjike ingawa kwa akili zetu za kibinaadamu tunashindwa kuzidumisha.

    Aksante Mheshimiwa Supika
     
  18. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii naona imebinafsishwa
     
  19. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    • Asante kwa jibu la kutoka moyoni mwako MJ1, Swali la nyongeza kwakuwa hivi karibuni Ndg. Geoff atapata wife. Je huoni umuhimu wa wewe baada ya harusi yao kuwaalika nyumbani kwako na kuwapa ushauri wa kuiweka ndoa yao kwenye magrudumu mapya kila siku?
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    SIPO-kwanini umeamua kutuuliza maswali?
     
Loading...