Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa Nape

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by measkron, Oct 7, 2011.

  1. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Nape mimi ni mwanachama wa muda mrefu wa CCM ila ninakerwa sana na utendaji wa serikali ya chama changu, kama kijana mwenzako nauliza, je mdahalo wa ITV KUHUSU DOWANS ulisikiza? Umejifunza nini kama kijana na kiongozi ndani ya chama kinachounda serikali? Slogany ya kujivua gamba imeishia wapi, mbona kimya?
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ukiwa ccm lazima uwe na mtindio wa ubongo
     
  3. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Mwishowe itakuwa birth defect kwa watoto wanaozaliwa na wazazi ambao wako upande huo? Ila umenena!
     
  4. Y

    Ye Nyumbai Senior Member

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuendelea kuongozwa na ccm ni maafa.
     
  5. Y

    Yetuwote Senior Member

    #5
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini usifuate utaratibu wa vikao vya chama kuuliza maswali yako. Hataweza kukujibu hapa.
     
  6. MANI

    MANI Platinum Member

    #6
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,868
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Maswali magumu namna hiyo kwake hawezi kukujibu hata siku moja.
     
  7. a

    amiride JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hawezi huyo sie nape ni nepi
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,961
    Trophy Points: 280
    kwani nape na rizione wana tofauti gani?
     
  9. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    haijawahi kutokea, na wala haitawahi kutokea Gamba kubwa likajibu swali humu.
     
  10. W

    Welu JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 778
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Nape siku zote huwa hana majibu kwa swali gumu kama hilo. Akijitahidi zaidi atasema hilo LINAZUNGUMZIKA. Labda nimuulize kaswali simple; Je ule mpango wa kukipa chama chako ccm mvuto umekwamia wapi?
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu ccm walishapewa ushauri wa kusitisha zoezi la kujivua Gamba! Igunga tu iliwatoa jasho pamoja na serikali nzima kuhamia kule kwa muda.
    Aibu yake Nape na Chama chake cha Magamba!
     
  12. W

    Welu JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 778
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Nape hawezi toa jibu kwa swali gumu kama hilo.Sana sana atajibu kuwa hilo LINAZUNGUMZIKA. Labda nimuulize kaswali simple size yake.; Je ule mkakati wa kukipa chama mvuto umekwamia wapi?
     
  13. makusanya

    makusanya JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 502
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Majibu mepesi atakayotoa hapo we mwenyewe utabloo ni sawa na yale majibu aliyotoa kukataa ID yake....totaly hawa jamaa they are not serious
     
  14. RUCCI

    RUCCI JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,687
    Likes Received: 945
    Trophy Points: 280
    The death + the funeral is around the corner, kuna jamaa mmoja anafanya kazi TRA, Aliwahi kuniambia kuwa Raisi wa 2015 ni Lowassa, nikamuuliza reason kwa nn atamchagua Lowassa akasema eti kwa sababu jamaa atakuwa reluctant kushughulikia Fraud zinazofanywa na serikali cause yeye mwenyewe ni fisadi na atawapa chance wao waendeleze uozo unaofanyika TRA. Alikuwa mtu mzima, me roho iliniuma sana. Sijui this country where its heading we need an urgent revolution, coz the damage which is being made by these power mongaz, will be felt by next generations. Because CCM is busy looting resources direct to private pockets. Sisi wananchi wote tunajua labda ambaye ameamua kufunga masikio na macho because he/she is benefiting from the systems unofficial funds, kama huyu Chizi Nape A.K.A MPAYUKAJI. Kwa nini tusiwaige wenzetu wa malawi ambao wamempa jambajamba Mutharika.
     
Loading...