Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa Nape: Hawa nao waonaje wakajivua gamba?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by measkron, Apr 18, 2012.

  1. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Tumesikia bungeni uchangiaji Wa ripoti ya Mh Mrema na Mh Zitto. Kwa haya inaonekana Waziri Wa Fedha na Biashara na pia wakuu Wa idara za serikali takribani zote ni mafisadi Wa kutupwa, je falsafa ya kujivua gamba inawahusu au iliwalenga EL, RA na AC? Nape unapiga vita ufisadi ila nadhani ni vita ya panzi hiyo.
     
  2. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    I promice, Nape hatakuja kujibu hilo swali kamwe
     
  3. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Swali zuri sana, ila hivi hawa TUKURURU huwa hawana Tvs, internet au hata redio?
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kwani kazi yao ni kuzuia rushwa!?...ulishawahi kulinda mpunga usiliwe na ndege basi kuna kipindi una tengeneza sanamu halafu upepo ukija sanamu lina cheza cheza basi ndege wana kimbia lakini usiombe waushitukie kuwa huyo si binadamu hahahaha hakuna rangi utacha kuiona...
     
  5. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huwa zinashika pale tuu ambapo ccm haihusishwi! If ccm is at stake. . . Network doesnt detect
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kwa Nape wanaotakiwa kujivua gamba ni wale wanaopinga ubadhirifu wa fedha za wananchi
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,283
    Likes Received: 11,656
    Trophy Points: 280
    Huwezi kupinga ufisadi na kupanda jukwaa moja na fisadi. Nape hana sauti, a toothless dog.
     
  8. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Not even a toothless dog! A dog by being a dog may scare even children! No proper name that can fit him. Ni kama kapanya kadogo kuwa kiranja wa panya wote expecting them to behave
     
  9. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    yaani hapo ndio umeonge kuliko siku yoyote . nape anatumia miguu kufikiri . karibu asilimia 99.9999999 ya wafanyakazi wote wa serikali na taasisi nyingine ni mafisadi . ni uonevu kubaki kusema wakina lowassa tu ndio mafisadi . hii nchi inaitaji kufanyiwa ovaolu paka makanisani na misikitini . ni ngumu kupata maendeleo kama kila mtu anafikiria kuiba .
     
  10. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kha kwani nani kampa Nape ukiranja wa kutungua mafisadi?. Msimsingizie kijana Wa watu.. Yeye huwa anajiropokea kila aliwazalo Na nchi inaendelea.. Yeye mwenyewe hata ukimuuliza fisani ni mdudu gani hata haelewi..
     
  11. T

    Twasila JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,430
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hapana. Ni kama panya kuwa kiranja wa paka.
     
  12. A

    A revolutionist Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nape njoo chadema ccm wanakuchelewesha chama lao limeshajifia ona makamanda wote wanahama, u ar warmly welcome my brother tym out of stll being ccm member.
     
  13. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    duh..!! Kweli m4c inafanya kazi..!
     
  14. SINA JINA1

    SINA JINA1 JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona la Nape lipo wazi ...Baba riz anapambna na kina El&RA kwa kupitia kinywa cha Nape ,ajenda yao sio ufisadi ila ni kuweka pembeni hawa ili mgao utoshe .

    Mwanzo mabwana walikuwa wengi so wakipiga ufisadi mgao unakuwa hautoshi.Sada baba riz anapumua kwani anazipiga mwenyewe na mwanaye kwani analetewa yeye direct tofauti na mwanzo zilikuwa zinapitia kwa EL &RA
     
  15. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,815
    Trophy Points: 280
    Nape ni sawa na mbwa aliyechoka, kamwe hawezi kuwinda...
     
Loading...