Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa Mtanzania aliye mpenzi wa Arsenal

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MduduWashawasha, Aug 30, 2011.

  1. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Kwa Mtanzania aliyepia shabiki wa timu ya Arsenal.Kati ya Jakaya Kikwete na Arsene Wenger ni nani usiyempenda kabisa ?
     
Loading...