Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa madume wa jamii forums

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kiranja Mkuu, Jul 22, 2010.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndugu, eti samahani niko na swali wewe uko na mke wako mpya, mtoto wa Mchungaji na kakulia kwenye familia ya kilokole, kutokana na maadili aliyokulia hujala tunda hadi baada ya kufunga ndoa takatifu kanisani. usiku wa kwanza tunda mmelila gizani, asubuhi ukaja kugundua ana tatoo permanent one mbili mmoja kwenye paja pembeni kabisa na home sweet home na nyingine kwa bubs yaaani kama zile za eve je utaendelea kuwa nae?
    Naomba jibu tafadhali
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Duh kazi hapa duniani:juggle:
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,197
    Likes Received: 5,470
    Trophy Points: 280
    Kazi kwelikweli, sijui atanibeba kwa mbeleko gani mie??:eek2:
     
  4. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kama tatoo ni ya kitu kisichokwaza.. No P.. Ila nikikuta tatoo ya X Bf wake... kuna umuhimu wa kipindi cha maswali na majibu hapo!!
     
  5. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hivi mtoto wa mchungaji ni malaika? Au hata mchungaji mwenyewe?

    Kwani tattoo zina ubaya gani? Na je umemwangalia vizuri, usikute hata kwenye kisimi kafunga hereni...!!! Ndio maana inashuriwa kuonja kwanza kabla ya ndoa...!!! Ili kuepuka kukwazika kwenye ''honeymoon'' kama hivi.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,197
    Likes Received: 5,470
    Trophy Points: 280
    Masaki dot com kweli huna mchezo.
    Wewe umeoa lakini?
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Aliyemchora ni mwanamke au mwanamme?
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    haya matatizo ya kufikirika nayo haya mmmh!
     
  9. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hadi mnafikia hapo si ulishamchunguza vema? hivyo ni kipindi cha kuzungumza na kukubaliana na maamuzi yatoke yenye busara kwa sababu hatua mnayokuwa mmefikia na ya juu. Na kumbuka yale maswali pale kanisani na Baraka za hao watiwa mafuta.
    Lakini huyo mke wako kwanini awe mpya inamaana ulikuwa na mwingine ukamwacha au? na kwamba naye huyo yu mbioni kuachwa. Nifafanulie kidogo.
     
  10. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    I call a spade a spade and not a big spoon. Mtu anakuwa na msichana anadhani kwamba huyo binti ni ''malaika'' na eti unasubiri mpaka siku ya ndoa ndipo uonje, mambo ya kizamani sana hayo! Na ndio hapo sasa watu wanammega, na wa wanamchora na tattoo kabisa!!!

    Na bora hiyo tattoo ya kwenye mapaja iwe ya kawaida, isijekuwa ni tattoo ya uume halafu imeandikwa jina la mwanaume mwingine!
     
  11. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mnaanza maisha yakijambazi na unamwuliza je unampango wakuzaa au tuanze na new session?? lakini kimitego mitego kama pako bomba unajitoa kama ulikuwa unatania kama wameshabomoa unendelea na training then unmkamatisha kwa wazazi una achananaye!!!
     
  12. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mchungaji baba yake sio yeye, alivyokubania mpaka ndoa umemkuta bikra, watu wengine bwana wanatumia dini kuficha madhambi yao
     
  13. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    lakini utoto wa mchungaji na tabia za mtu binafsi vina mwingiliano gani?
    mtu hawi mtakatifu kwa sababu ya uchungaji wa babaye,
    hapo ni wazi tu kuwa uchague moja tu kama umempenda ipende na tatoo yake
    lah si hivyo muache na tatoo yake, maana mtu hafungwi na mtu juu ya nini akifanye
    aonapo kuwa mtarajiwa wake ana tabia ambayo itkuletea makwazo baaye

    hapa tukiijadiri hiyo tatoo yake haitafutika na kukuletea wewe amani
    labda utwambie kuwa hoja ni Mtoto wa Mchungaji ana tatoo, lakini napo sia hoja
    maana hamna cha ajabu hapo hiyo ni sehemu ya maisha yake yeye
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,197
    Likes Received: 5,470
    Trophy Points: 280
    Ndoa ni uvumilivu, mvumilie mwenzako.
    Hamna mwanadamu aliye mkamilifu.
     
  15. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Very well said.

    BTW inategemea na mtazamo wa muoaji kuhusu tatto. Yeye anaweza kuwa na mtazamo kwamba mwanamke aliyejichora tattoo ni malaya na hivyo mtoto wa mchungaji hakustahili kujichora tattoo. Ni sawa na wale ambao wana mtazamo hasi kwa wadada wanaovaa cheni za dhahabu miguuni.

    Ila expousure nayo ni muhimu sana katika mambo haya! Unaweza kuacha mke eti kisa ana tattoo kwenye mapaja! Tehetehetehe!
     
  16. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    yap hujakosea kweli hivyo anatakiwa kuijua tatoo ni kitu na ni nani anastahili kuwa nayo na nani hastahili kuwa nayo lakini jambo la muhimu ni kubadiri mtazamo wake juu ya tatoo hiyo
     
  17. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nampeleke kumchora ta tatu kwenye **** la kushoto karibu na jicho
     
  18. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    uyo aliyemtatuu pembeni ni nani...sikubali mimi.
     
  19. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tatizo la huyu binti aliishi ki uongo uongo na huyu mchumba wake, akajifanya mtakatifu sana mambo ya kidunia kama haya kujichora hayapendi, ndo kinachomshangaza mtoa mada nadhani,
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,197
    Likes Received: 5,470
    Trophy Points: 280
    Hili swali angeulizwa Nguli nadhani ingekuwa njema zaidi.
     
Loading...