Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa mabinti / wanawake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Joss, Jun 30, 2011.

  1. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari zenu !

    Natumaini wote mnapenda wapenzi wenu wawe na sifa zote mnazozihitaji,
    Swali langu ni kuhusu sifa mbili kati ya nyingi za mwanamme.
    Kuna wanaume wawili, mmoja ni mwaminifu,hawezi kutembea nje lakini hajali sana,hana lugha tamu ya kubembeleza,na pia hawezi kujizuia hasira pale unapomkwaza.
    wa pili ni yule ambaye anajali sana,maneno matamu, mstaarabu mwenye kukufanya ucheke na ujisikie unafurahi unapokuwa naye, lakini wakati mwinigine hajatulia, anaweza kutoka nje na wanawake wengine.

    Kati ya hao wawili, ni yupi rahisi kumvumilia na kudumunaye katika mahusiano ?

    Asanteni !!
     
  2. BabyGal

    BabyGal Senior Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Neither one of them!
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Mi mtazamaji maana hiki choo sistahili!
     
  4. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nimekuzimikia ghafla BabyGal
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,267
    Trophy Points: 280
    pia kuna kundi la tatu, hawa ni wanaume wenye gubu, wenye wivu, choyo, masimango na roho mbaya.Akiota usiku kuwa una bwana ofisini kwako kesho anakuja kazini kwako na kuanza kukuminia matusi mbele ya staff wenzako.
     
  6. BabyGal

    BabyGal Senior Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wow!Asante sana WN!!Nikupepee?!
     
  7. M

    Mr Daddy Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I'm watching you like a hawk in the sky. Like you are my prey.
     
  8. BabyGal

    BabyGal Senior Member

    #8
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    DADDYYYYYYY!Stop following me around..it‘s embarrassing!!
     
  9. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwani wewe unaweza kumvumilia yupi? Maana wewe ndio mlengwa!!!

    Maneno mazuri, kubembelezwa, lakini jamaa anakula mizigo nje.... tehe tehe tehe,, haina maaana mwanakwetu
     
  10. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    kuna kundi la nne, hawa ni wanaume waliobalance makundi yote matatu hapo juu....
    nyama ya ulimi kiasi, wivu kiasi, charming kiasi, ucheche kwa mbali.
     
  11. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    acha hizo huyu kajiunga leo hata ukaribisho bado utamzimiaje? umemfahamu lini? acha papara... well kwenye mada hizo tabia zao zinavumilika kama ukimrekebisha kwa upole na busara
     
  12. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Do you know why he keeps following you around? Your avatar says it all! Inamvutia!
    he is imagining you through your avatar!
     
  13. BabyGal

    BabyGal Senior Member

    #13
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wivu mpaka kwenye kiibodi?!Hatari hii sasa!
     
  14. BabyGal

    BabyGal Senior Member

    #14
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaha!Kama ni kweli basi aendelee tu maana uzuri wote upo hapo!
     
  15. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Heheee!
    Dah!hapo hamna chaguo langu
     
  16. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Sijaona bado.
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    aina hii ndo funga kazi!
     
  18. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asanteni wadada, kwa hiyo kifupi ni kuwa anatakiwa awe na sifa zote muhimu, jambo ambalo ni gumu kiasi.
     
Loading...