Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa ma-specialist wa mambo ya UZAZI

Discussion in 'JF Doctor' started by queenkami, Jul 6, 2012.

  1. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Heshima kwenu Wakuu.

    1.Eti ni kweli kwamba mtoto akizaliwa premature wa miezi 7 anayo nafasi kubwa ya kusurvive kuliko premature wa miezi 8?
    Kama jibu ni ndio nitafurahi kufafanuliwa ni kwa nini.

    2.Nafahamu kwamba mtoto anapokua tumboni kuna wakati kichwa chake hugeukia kule chini anapotokea,sasa naomba kujua Je hicho kichwa kinapodondoka kutizama chini ni kitendo kinachofanyika taratibu kwa masiku Kama vile mshale wa saa unavyoenda taratibu kuelekea pale kwenye saa 12 au inatokea siku mama mjamzito Anasikia tu ghafla mtoto akiflip kichwa chini?

    3.Je mama mjamzito ikitokea akalalia tumbo,atamkandamiza mtoto wake hadi afe?

    natanguliza shukrani.
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    tarehe 19 au 20 januari 2012 uliuliza maswali humu nakumbuka nilikujibu . hujamaliza utafiti?!!

    nikifika ntakujibu haya
     
  3. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni kweli nakumbuka ulinisaidia sana kupata majibu wakati ule.
    Maswali haya hayahusiani na yale ya mwanzo.
    Nakusubiri kwa hamu ukifika unipe majibu my dear.
    Thanks in advance
     
  4. Threezer

    Threezer Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni mja mzito. inawezekana ikifika miezi nane na nusu kufanyiwa operation? maana mimi nitafanyiwa operation. je kunamadhara yoyote yale
     
  5. Threezer

    Threezer Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    miezi mingapi ndo mwisho wa kufanya mapenzi wakati kama ni mjamzito?
     
  6. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wewe endelea tu kukandamiza kwa raha zako, hakuna tatizo.
     
Loading...