Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

swali kwa kina kaka wenye wapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Viper, Sep 25, 2010.

  1. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2010
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    una mpenzi wako toka mwaka 2005 ni wapenzi hasa lakin hamjawahi kufanya NGONO.na sababu zilikuwa yeye alikuwa bado sekondari na wewe chuo na muda wote alikuwa akiniahidi kuwa akimaliza shule atakuwa freee kwa hiyo ngono mtafanya.ulivumilia sana mpaka alipomaliza shule,akaingia chuoni.bahati mbaya wewe ukaondoka tanzania kuishi nje ya TZ.kweli mmekuwa mkiwasiliana sana wakati woote na ni umekuwa kama uko nae karibu.

    mwaka unapita unamtaarifu kuwa utakwenda likizo(ukiwa na maana akae tayari kwa kufanya NGONO) lakn akaja juu KUWA HAWEZI SASA MPAKA MUOANE.Mnaona? unamuuliza sababu anakwambia sababu kubwa ifuatayo

    1.Tukifanya ngono atashindwa kuvumilia na mamabo yake mengi yatalala kwa kuniwaza,akanipa mfano wa rafiki yake ambae alikuwa bikira na akafanya ngono ss anapata shida hakai chuoni wakati woote anasafiri kumfata bf wake.kwa hiyo na yy anaona atakuwa namna hiyo.Hataki kuwa namna hiyo so anaona ni bora tufanye ngono tukioana.Gf wangu ni bikira kwa maneno yake ananiambia hivyo.

    Anasema atakuwa na mawazo meeengi ukirudi abroad.

    UKIFIKIRIA MADEMU WENGI UMEWAKATAA KUSEMA UKWELI KWA KUMTUNZIA HESHIMA YEYE LAKN NAONA NAMNA GANI.
    WEWE KAMA RIJALI na Una matamanio UTAFANYAJE ??! na bint kama kuolewa hataki mpaka baada ya miaka 3 ya degree yake ikiisha? UTASUBIRI? !! UTAENDELEA KUMTUNZIA HESHIMA DEMU WAKO AU?!
     
  2. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    huyo ana lake jambo.
     
  3. m

    mpangwa1 JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbuzi ndani ya gunia nunua au acha!! kazi kwako
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Unapoteza muda wako
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Chukua hatua!!hivi wewe una umri gani??hatakwenda nje bado unatongotongo???cha kwanza yeye ana bf wake wewe anakuzuga na hataki umuharibie kwa bf wake kwani anajua utamdu unatambaa hivyo sikweli eti anakupenda tafuta uliyenaye karibu wanasema fimbo yambali....................!!!!!!
     
  6. j

    jumalesso Member

    #6
    Sep 26, 2010
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo uchumba wa muda mrefu una mashaka hususan mnapopendana bado mko masomoni. Uamuzi wa huyo dada ni sawa tu kwa kuwa hatuna hakika kama wewe ulioko ughaibuni hutomsaliti baada ya kummega hata hivyo mambo ya kupakuana yanatakiwa mkiwa ndani ya ndoa. Kama ushafikia muda wa kuoa na yeye hataki tafuta aliye tayari kuolewa usitake kuchezeachezea watoto wa watu ingekuwa dada yako ungekubali apakuliwe kwanza?
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    clever girl + dumb man =marriage
     
  8. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2010
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    hahaha umenichekesha kweli.. kwani dada hata akipakuliwa atakwambia kaka... utasikia stories tu mitaani
     
  9. T

    Tata JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2010
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Issue hapa hasa ni nini? binti kuwa bikira? wewe ambaye ulaya kutaka kuja kufanya ngono na binti? binti kukukatalia ngono? Kuwakataa mademu wengi? wewe kuwa rijali? matamanio? confused.
     
  10. RR

    RR JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kama msichana ni bikira kama usemavyo, basi atakua anatafuta sababu kila mara, hata siku ya ndoa. Ana woga wa kufanya mara ya kwanza...kwa hiyo akili za kumbiwa changanya na zako.
     
  11. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    pamoja na uoga wa 1st tym pia mapenzi ya mbali ni tatizo hapo
     
  12. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135


    Mkuu vipi hii ni story yako au unatunga tu?maana umeanza kwa kuandika UN MPENZI wako then ukaendelea,Mpenzi wangu so tuelewe lipi?Unajizungumzia wewe au unauliza kwa wana jf walichakachue hili au unaomba msaada yamekukta?By the way huyo hana bikra wala nini ni mwizi mtupu....
     
  13. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    angalia marekebisho unachanganya nafsi
     
  14. m

    matambo JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    the opposite is the perfect marriage

    i mean clever man +dumb girl is the perfect mix







    =
     
  15. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,016
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    mapenzi ya utotoni yana shida sana mtu unakuwa kama umerogwa unapenda halafu unyumba upewi hapa kitakachofuata ni kukuta huyo demu ana w/ume msululu halafu wanamega kiulaini ndipo utakapo data halafu akili itakaa sawa baadae
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Ulitaka amkubalie? We mbona umenikatalia?
     
  17. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kiongozi hapo umenena!kweli haya ni mapenzi ya kitoto, we binti ameshakwambia kuwa ngono ni mpaka amalize chuo sasa hapo unamshangaa nini?ni sawa kabisa,kinyume cha hapo ni uzinzi!kama kweli anataka kumfanya huyo dada awe mkewe wa baadae basi hana haja ya kumpa pressure na matamanio yake ya kungonoka!Aendelee kumsubiri, lakini akizidiwa atafute binti mwingine wa pembeni ili achakachue na kupunguza tamaa zake wakati huo anamsubiri mpendwa wake!very simple..........!!!!!!!
     
  18. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    huyo demu mpotezee kwa muda, usiwasiliane nae wala nini. akikutafuta kwa simu/email mjibu kwamba upo busy kuna vitu unavifanya! Akikuuliza kwanini unamkimbia mwambie haumkimbii ila 'you got to deal with those who are ready to give'...nakuhakikishia siku ya siku atachojoa mwenyewe!
     
  19. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35


    Bacha hujatulia, unahitaji kupepewa!!!!!!!
     
  20. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    CBZ nawe pia hujatulia kama mwenzako bacha, unahitaji kupepewa!!!!!
     
Loading...