Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa kina dada.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nazjaz, Apr 30, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Utafanyeje ukigundua kuwa mumeo ana watoto wawili nje aliozaa na changudoa na mwingine kazaa na baa medi?
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nitafungasha kilicho changu na kurudi kwetu
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ningekuwa dada ningechangia. Ila mi nikigundua wife kazaa na konda na muuza urembo, namwambia kilicho zaliwa ndani ya ndoa ni changu. Nataifisha watoto
     
  4. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    huyo mume ni noma hafai, anaweza hata kuzaa na kuku
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    naenda kupima ukimwi,kutegemeana na uwezo na majibu ya ukimwi nitaamua nibaki nae au niondoke zangu :A S 39:
     
  6. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli mume atembee tu nje, akizaa regardless kazaa na nani, ni bonge la noma. Sijuhi nita react vipi kwa kweli kwani najaribu kupiga picha inagoma kabisa kuja aisee.
     
  7. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Unapima ukimwi kwa sababu kazaa? Mbona hata wasiozaa wanatembea tu huko nje peku peku. Kama ni kupima basi upimege monthly

     
  8. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hatua ya nikujua hao watoto aliwazaa akiwa ameisha funga ndoa na mimi au vip? Then ndo nitatoa maamuzi na hapo wakuwajibisha ni mme
     
  9. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Nimeipenda sana hiyo UPIMEGE imenikumbusha Mwakaleli
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    we nae.....kila mtu ana akili yake....mi kwangu kuzaa na baamedi na changudoa haiwezi kulinganishwa na kuzaa na Dr na mhasibu....the risk is not the same....kupima hata daily si tatizo kwangu....:lying:
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Bora kina sie tusio na matarajio ya kua na hao waume!!!
     
  12. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    upo sahihi. Hii kitu imemtokea sista wangu this week. Amegundua mumewe wa ndoa ana watoto wawili nje. Imagine, sista ameumia sana mpaka anatia huruma.
    Wanaume plz lindeni ndoa zenu.
     
  13. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #13
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unataka uwafanyeje tena dada zetu wakati unawajua kabisa ni wavumilivu au unataka kuwafundisha tabia mbaya?!
     
  14. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Likinifika nitakujibu.
     
  15. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    Kisaikokolojia wanaume wanavumilia uongo kuliko wanawake...
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160





    Mambo mengi yatachangia katika maamuzi yangu. Mwanaume wa kutembea mpaka anazaa na changudoa na bar maid ina maana huyo ni cassanova na mlevi wa kupindukia - mwanaume wa namna hiyo mke hua anajua tabia ya mumewe. Ndo maana utasikia baadhi ya wanawake wanasema kabisa hadharani kua mm namjua mume wangu ni malaya!


    Kama hio tabia ya umalaya tayari ni dhahiri na bado unakaa nae - cha ajabu nini kusikia kazaa na hao wanawake (tena ukute hata kapakaziwa) hakuna haja ya kumuuliza watoto kama bado una nia ya kuishi nae maana utampa sababu ya kuwaleta hapo uwalee. kwa upande wangu tatizo ambalo halina ufumbuzi sioni sababu ya kulifungua iwapo nimeamua kumuacha naondoka zangu, za nini headaches....
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Jamani Lizzy kama its the right man, kuna unique raha - just tread carefully kutafuta shem, tufanye hiyo sherehe. Welcome to the club...
     
  18. n

    neyro JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    hilo neno!
     
  19. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    by other words wanawake ni waongo sana.
     
  20. n

    neyro JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    umefanya utafiti wapi? Au kwa wa kwako tu? Note: NO RESEARCH NO RIGHT TO SPEAK!
     
Loading...