Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa kina dada tuu...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Jan 21, 2011.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Habari zenu dada zangu wapendwa.

    [​IMG]

    WIFINISM

    Kuwa na wifi ni kitu amabacho kila dada mwenye kaka hukisubilia . Na kwa uzoefu ugomvi kati ya dada na wifi huweza kuleta matatizo ambayo hata kaka some times humwingia akilini.

    Kwa bahati mbaya katika kuchagua mwenza si lazima dada ahusike kwani ni mwenye mke ndiye mwenye mamlaka ya kuchangua yupi anafaa au na yupi hafai.

    Lakini mara nyingi kama una dada, anaweza kutambua tabia za wifi yake mtarajiwa mapema kuliko hata mwoaji mwenye. Na kama ni mtu wa kutambua utavigundua vijembe vinavyo pigwa indirect just kukufikishia ujumbe hasa pale ambapo chagua halikubaliwi.

    Na sometimes ninyi dada zetu hutupendekezea indirect, kama una dada jasiri atakwambia direct, japo ni mara chache kaka anaweza kuona hilo pendekezo, na hata akiona ni mara chache akakubali kwa kuogopa tuu asije pigwa changa la macho la urafiki wa dada mtu na huyo mpengekezwa.

    Maswali yangu ni haya.

    1. Je kaka akioa rafiki kipenzi huwa ni kero kwanu au huwa ni kitu mnacho kitamani siku zote??

    2. Je ni kweli some times huwa mnafikilia au kuwaza nani angeolewa na kaka zenu??. Kama ni kweli je njia zipi mnazitumia kufikisha pendekezo ???

    3. Je ni kigezo kipi huwa mnazingatia kumponda wifi mtarajiwa??


    Asanteni dada zangu, natamani sana kuona mawazo yenu mazuri.

    NB: MKE WA NDUGU NI NDUGU, AKIWA NI KERO FAMILIA YOTE HUKEREKA, LAKINI HAKUNA MWENYE MAMLAKA JUU YAKE ZAIDI YA YULE MWENYE MKE.
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ngoja tuwasubirie wenye makaka.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    we huna?
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nnae ila sidhani kama mchumba au mke wa kakangu ni biashara yangu,ikiwa mbovu hasara kwake sasa sioni umuhimu wa kumfikiria amuoe nani au kumponda anayetaka kumwoa.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    jibu lako lishanipa picha kuwa upo educated na huna time na mtu i mean ya not dependant. Unaonekana kama utakuwa mama mzuri...twende chemba kidogo nikun'gate sikio...mmm?
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    usilitoe tu!!!
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    ulimi si hauna meno....:)
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    si umesema unataka lingata sikio langu,kumbe na ulimi sijajua.
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    na ulimi halafu sio sikio moja ni yote mawili...:) bila kusahau shavu
     
  10. s

    shosti JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Haya ngoja niombe rukhsa nikipewa utaniona ili uningate vizuri,ukiona kimyaa ujuwe kishanuka
     
  11. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    lakini ikiwa mbovu, inamaana huta kutakereka hata siku moja. Mke wa kaka ni ndugu yako. Hata mkera kaka pekee yake .
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    ruhusa unaomba wapi tena?
     
  13. s

    shosti JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kwa mmiliki wa mgodi huu hahahaaah,naona kalala...
     
  14. s

    shosti JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hata kakaaako kuna siku anakukera,mke wa kakangu ni sawa na dada au mdogo wangu,sitakiwi kuingilia maisha yao kanikera tunakaa tunazungumza kama ikishindikana kuna namna za kuishi nae kama ambavyo ukiwa na ndugu mkorofi unavyoishi ne,tujifunze kuangalia maisha yetu zaidi ya wanaotuzunguka.
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    nkiki...basi bana yaishe ..sipendi kutolewa manundu asubuhi subuhi
     
  16. s

    shosti JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    siku hizi hawatoi manundu nasíkia wanakupaka upupu,kazi kwako kujikuna.
     
  17. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    i get the logic, thanks a million.
     
  18. s

    shosti JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    karibu sana mpendwa
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hao watafanya wale mawifi wasokuwa na kazi za kufanya wewe uanze kuingilia mambo ya kaka yako ya nini?? Unataka uolewe wewe??? Mambo ya kaka ni yake na mkewe we jikalie mbali
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwa maisha ya sasa swaga za wifi kafanyaje sjui wifi mchapakaz sjui ninin hayana nafasi
    we waish mbali na familia wif atakujaje?
    we wais ar wazaz wapo dar wif klaolewa mbeya aya mambo yatakujaje?
    au ata sivo ivo issue zmebadirika sana mambo ya kufatilina yamepungua sana


    km we ndo wifi achana na mabo za kufatilia kaka yuko nanan wanaish vip
    km we ndo unaenda kuolewa basi mwombe mme wako muhame apo hm km waish nyumba moja na wazaz wake na ndg wengne muende mbali mkapange kuepusha uchunguz na ugwadu km u
     
Loading...