Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

swali kwa kina dada peke yao!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nanchi, Feb 3, 2012.

  1. nanchi

    nanchi Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nataka kujua juu ya mahusiano baina ya b na bwana.watu wawili wa jinsia mbili wanapokua ktkt mahusiano ni kweli mara nyingi mwanamke ndie anaekua mkweli katika love?naimanisha mwanamke ndie anae penda kweli? Kwa utaalamu wenu mnavyoona.na ni kweli mwanamke ndie anaepata raha zaidi mnapokua kwenye msuguano hadi kufika kileleni?
     
  2. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    sasa mdogo unatafuta nini hapa? kafanye homework huko
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ushauri wa bure!
    Huwezi kupata majibu sahihi ya swali la aina hiyo ukitaka ujibiwe na wadada tu.
    Ni ushauri tu, waweza kuutupilia mbali!
     
  4. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Mie mdada..

    Kwenye mahusiano wote mnaweza kuwa wakweli na kupenda..vilevile inaweza kutokea mmoja wapo ana mapenzi ya kweli wakati mwingine ni mzugaji..ila haimaanishi wanawake ndiyo wakweli peke yao..kuna wanaume wakweli.
    Raha muhimu mpate wote kwenye ile shughuli..mfikishe akufikishe yaani mfikishane kilele cha kibo!
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama wewe mdogo subiri ukue utapata majibu ya maswali yako yote tena kwa viendo na siyo nadharia.
     
  6. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,953
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Halafu ikusaidie nini na we bado mdogo?
     
  7. nanchi

    nanchi Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ahsante kwa ushaur paka hebu tusaidiane kwa wote huenda nikapata kitu kitamu zaidi
     
  8. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,022
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ahsante!
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sio kweli. .
    Yeyote yule anaweza akawa mkweli maana inatokana na tabia ya mtu na sio jinsia.
     
  10. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Si umeona wazoefu wameshakujibu! Hata wadogo pia ni vyema wajuzwe jamani...........................
     
  11. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    tutamjuza siku ya kitchen party
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Na sie wabibi tunaruhusiwa kujibu?
     
  13. nanchi

    nanchi Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Sikuimanisha mdogo wa umri mandugu.mdogo wa haya mambo nisaidieni mwanga msinifanyie roho mbaya
     
  14. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kua uyaone.
     
  15. C

    Cosmas Lawrence Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani mfanyiwa masaji na mfanyaji nani hujisikia raha
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, njoo tufanye pulakitiko uone.
     
Loading...