Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali Kwa Kina Dada Au Kina Mama Tu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ndallo, Jan 24, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kina dada au kina mama! Naomba kujua ni kwanini ukienda Bar na mpenzi wako au awe mke wako mkakaa mezani na kuagiza vinywaji au chakula, mtu wa kwanza kupata huduma anakua ni baba au kaka! Je kuna nini kati ya kina dada au kina mama wao kwa wao? je ni dharau baina ya wao kwao au? hii nimeshaiona sana na sio baa moja tu ambazo nilishawahi kwenda mimi na mpenzi wangu! Nawasilisha.
     
  2. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,785
    Likes Received: 749
    Trophy Points: 280
    Hama hiyo baa au rstaurant ambayo hawajui au hkuzingatiia ladies kuwa served first?
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Bar ambazo wahudumu hawajafunzwa, wewe unafaa umwambie huyo mhudumu kuwa ladies first au start by insisting to served by male attendant.
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wewe unakunywa madukani na sio bar
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Nakunywa kwenye baa wakubwa na wala sio madukani!
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Hata ukiwaeleza kua Ladies First bado keho watarudio hiyo tabia hata kwa wateja wengine ambao wamekuja na wapenzi wao
     
  7. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sababu ya mfumo dume!
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wanafanya hivyo wakijua baba ndiye atalipa hivyo huduma nzuri mbele kwanza kwa baba!!!!
    ooooooooopsss sorry kumbe ni kwa kina mama na wadada
    Kwa heriii.....
     
  9. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hao wahudumu ni KE au ME??!!
    Kama ni KE mcheki fresh mpenzi wako!!! Haaahaaa
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ndalo bana, mie mwanya wako tu hoi
    Kama hedimasta wa shule ya msingi
    Basi sijasoma post yako natizama mwanya na suti
    Kama tambi na nini, ila nzuri
     
  11. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni uamuzi tu unaosababishwa na taratibu fulani mtu alizojengewa kuwa ni sahihi....nimelelewa kuwa mwanaume anahudumiwa kwanza..
    Niliposoma na kukaa na wa mjini ndo nikajifunza 'ladies first'......siwezi anza kumpa wifi chakula kabla ya mume....ndivyo jamii ilivyonikuza
     
Loading...