Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa Keren Hapuch

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by SHIEKA, Apr 7, 2012.

  1. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Halo Keren! Hujambo dear? Nakusikia sana hapa JF lakini umebadilika mno. Ngoja nikueleze.

    Nilipojiunga JF December 2011 nilikukuta humu ukawa unapost vizuri sana ila ilipofika Januari au Februari 2012 ukawa huonekani. Nakumbuka mara ya mwisho ni pale nilipokuchanganya na mwanaJF mwingine aitwae Miss Judith na katka kukuchanganya huko,kwa kuwa nilikuwa nasifia na kupongeza, ulinitumia'Like'.Baada ya hapo sijaona tena thread yako jambo ambalo kwangu ni huzuni kubwa maana nilikuwa nimeizimia sana avatar yako.

    Ila kuonekana kwako ni pale ninapopitia thread mbalimbali na kukuta umegonga 'like' tu basi.Sasa dadaangu nakuuliza:Ni nini kimekufika? Najua huna ban wala nini, kwa nini umekaa pembeni hivyo? Au ni mbinu za kukwepa ban? Lete mathread bwana, pia changia kama mwanzo ila nakushauri usichangie sana kwenye Jukwaa la Siasa maana huko ni bohari la bans,Sina la zaidi ila nina hamu ya kukuona tena hapa jukwaani ukieleza angalau jinsi pasaka yako ilivyokwenda. Baada ya hapo nakutakia pasaka njema ya furaha na neema tele.
    Wako,
    hygeia
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Keren Hapuch and Miss Judith we miss you all!
    Pasaka njema
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kunani hapa!
     
  4. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Nataka nimwone Keren Hapuch akichangia na kuleta thread hapa jamvini.Kongosho wapenda sana uchokozi wa kisirisiri. Hata hivyo Kongosho Keren akijitokeza ntahitaji nikutume kwake maana hii kazi waiweza sana.
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    hayakuhusu!
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    we nae acha kuzuga,una lako moyoni,spit it out!
     
  7. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Halo bepari la kihaya! Nina langu moyoni- hapo umepata. Kwa sasa I cant spit it out coz nimekaukiwa mate ile mbaya. Akitokeza Keren mate yatarudi then will spit it out. Wishing you a happy Easter though!
    hygeia
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kila siku wanamisiwa wenzangu tu, na nikizungumziwa mimi basi napondwa.
    Sijui na mimi najianzishie thread kwa ile ID yangu ya kike?
     
  9. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Keren! Keren! Hunisikii?

    Simsikii jamani. Kenda wapi?

    Halo Lizzy na Afro denz! Habari za Pasaka? Ninawaomba sana mnitafutie Keren. Simwoni, simpati sijui alienda Arumeru Mashariki akanogewa na matokeo akabaki hukohuko wala sijui. Keren jamani! Jitokeze basi mtu wangu.
     
Loading...