Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali Kwa KCB (Kenya Commercial Bank)

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kachumbari, Mar 14, 2011.

  1. k

    kachumbari Senior Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hivi ni kweli benki hii inawakopesha fedha za kufanyia kazi bila dhamana kwa suppliers wenye L.P.O Kutoka Serikalini au Makampuni ya uhakika Waislamu kuliko Wakristu eti kwasababu waislamu ni waaminifu zaidi kuliko Wakristu? Naomba kuwasilisha hoja....!
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hoja au UDINI?
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii ni benki ya wakenya, MD wake wa sasa ni mkenya na belongs to christianity.
     
  4. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi lazima uanzishe mada kila siku?siku nyingine kausha tu coz unaboa tena sana. Peleka ujinga na upuuzi wako kwenu!
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    WAISLAM WENGI WANA AKAUNTI KCB KWA KUWA NDIYO BENKI YA MWANZO KUANZISHA SHARIAH BANKING HIVYO UKIWA NA LPO WAO WAKANUNUA WAKAKUUZIA MTEJA NI SAWA HAKUNA RIBA!UMENIPATA KWA SASA NBC,STANBIC NAO WANAFUATA MFUMO HUO!UKUMBUKE TZ RIBA ya mikopo ni 26 %,usa ni 1.5% NA JAPAN ni 0.5%.
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kweli Tz 2nanyooshwa,ningekuwa na uwezo ningeenda Japan kukopa lol
     
Loading...