Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa kaka Zitto na Dr. Slaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sr. Magdalena, Jan 20, 2012.

  1. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Heshima zenu wakuu,

    Poleni sana na msiba wa dada yetu na rafiki yetu Regia, mwenyezi Mungu awape faraja na nguvu ya kurudi kwenye majukumu yenu ya kila siku, amen.

    Nina maswali mawili kwenu na ningeomba majibu kutoka kwa kila mmoja wenu na kwa kina, ningeweza kuwatumia PM lakini nimeona ni bora mkayatoa hapa barazani ili kila mtu ajue msimamo, mawazo na maoni yenu, Zitto kama kiongozi kijana na Dr. Slaa kama kiongozi mtu mzima.

    1. Nini maoni, mtizamo na msimamo wako juu ya ongezeko la bei ya umeme?

    2. Nini maoni, mtizamo na msimamo wako juu ya vazi la taifa?

    Natanguliza shukrani.

    Sr. Magdalena
     
  2. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hilo la bei ya umeme wameshalitolea msimamo;wameipinga kwa madai kwamba itaongeza gharama za maisha
     
  3. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bahati mbaya sikupata bahati ya kusoma msimamo na mawazo yao juu ya hili, lakini nadhani haita wakwaza kutupasha japo kwa kifupi juu ya hili la ongezeko la bei ya umeme, na vazi la taifa pia.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    kwa nini uwaulize wote kwa pamoja ,,ungeuliza mmoja tu ..
     
  5. H

    Haki sawa JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2007
    Messages: 4,596
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Kuhusu zitto tembelea www.zittokabwe.com utaona kaandika nini kuhusu umeme na mfumko wa bei kwa ujumla wake .
     
  6. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Saint, heshima mbele kaka.

    Nadhani hapo hata kama mmoja akiwa yuko busy na mambo mengine basi mmoja anaweza kutupa mchango wake, lakini tukipata michango ya wote ingekuwa vizuri zaidi.

    Naamini kama wote wakiingia humu jukwaani watachangia wote.
     
  7. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kasome ilani ya chadema 2010 utapata majibu yako ya umeme, unavyoonekana mzembe utasema hata ilani haujui pa kuiona, uende kwenye web ya chadema utaikuta.Hilo vazi nawaachia wenyewe
     
  8. F

    FOEL Senior Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado inafanya kazi?.
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Napata tabu sana kuamini kama wewe ni great thinker kutokana na maswali yako yalivyo na namna Dr Slaa na Zitto wanavyotambulika katika jamii kwa hoja/ philosophy zao kuhusu serikali hii .
     
  10. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    3. Nini msimamo wako kuhusu posho za vikao kwa wabunge?
     
  11. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Kuhusu umeme Cdm wameshapinga, suala vazi haya ni mambo ya Gambas
     
  12. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ngoja tusubiri, huenda wakaja na majibu.
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    maswali kama haya yameshajibiwa sana,lete mapya.
     
  14. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo vazi litakuwa linavaliwa wapi, wakati wa mwenge nini?
     
  15. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    jamani tuulize maswali ya msingi chadema imeshatoa msimamo wao juu ya swala la umeme hata hapa jf uliwekwa pia ila labda ungemuuliza shibuda mtazamo wake juu ya umeme ungekuwa tofauti lakini co kwa dr slaa au zitto
     
  16. RaiaMbishi

    RaiaMbishi JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vazi la taifa tayari chadema wanalo, ni magwanda; nchi ipo vitani kupambana na mafisadi; baada ya hapo ndio nchi ikae chini kufikiria batiki na vitenge;
     
  17. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #17
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mtu anapoouliza sio ujinga. Si kila kinachowekwa humu watu wanapata nafasi ya kukiona. Pengine hakuona na kusoma misimamo hiyo. Kawauliza Zitto na Dr Slaa. Tusubiri, wao ndiyo watakaoamua kumjibu au la. Kiherehere cha ni kuwajibia watu maswali? Wakijitokeza na kujibu je?
     
  18. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    haaa ! kweli ????
     
  19. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nini msimamo wako kuhusu kupanda kwa gharama za maisha?
     
  20. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kuhusu vazi la taifa swali hili lingemfaa sana SOFIA SIMBA
     
Loading...