Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa Hando na Pj Clouds

Discussion in 'Celebrities Forum' started by rosemarie, Nov 11, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Wakuu nina maswali muhimu ningependa mnijibu
    mimi sio nsikilizaji wa radio yenu lakini leo kwa bahati nilijikuta ninasikiliza kipindi chenu cha magazeti
    kitendo mlichofanya na kashfa zenu hasa juu ya wapinzani ndio zimepelekea mimi kutua hapa jf na kuwauliza maswali mawili matatu kwa sababu hamkosekani hapa jamvini
    huyo pj alipoanza kusoma magazeti alichukua gazeti la habari leo na kusoma report inayomuhusu Dr Slaa\
    kwa kweli habari ilivyokaa na jinsi mlivyoshabikia mimi binafsi nilijisikia vibaya sana,inaoneka live kabisa hamumpendi Dr slaa na upinzani kwa ujumla wake
    Hando kwa kuongezea chumvi aliongea kwa madharau na kusema (huyu mzee bana)

    swali:
    hivi wakuu hiyo kampuni mnayofanya kazi hapo ni mali ya serikali??
    hivi kuna faida yoyote mnayopata kwa kuukashifu upinzani?
    hivi mnajua mnasikilizwa na watu tofaouti wenye itikadi tofauti za kisiasa?
    hivi mnajua kwamba mnafanya kazi public radio?
    hivi mishahara ya 175,000 mnayopewa na huyo muhaya mnaona mmefika?
    hamjui hiyo hela sisi wengine ni matumizi yetu ya siku moja?
    kwa kuendelea kushabikia ccm mkiwa hapo kwenye public radio mnapata faida gani?
    mnadharu mfumo mzima wa siasa na demokracia ndani ya taifa letu?

    labda niweke wazi tu kwamba nawafahamu vizuri sana nyie,juzi pj ulikuwa unagraduate na ki-degree chako feki na mimi nilikuwepo,na nilikaa karibu kabisa na wewe,hali yako hairidhishi hasa kiafya,unatia huruma mkuu,kuna kiarufu fulani unatoa ambacho kilitukera wengi,kwa ujumla mkuu huna mbele wala nyuma,muhaya akikufukuza wewe utatembea na ndala

    mkuu hando nakupata mahali unaishi,majirani zako wanalalamika sana kuhusu mfumo mzima wa maisha yako,usiku kucha hauishi kujikuna,tatizo ni nini mkuu?huoni kama na wewe unaishi maisha ya dhiki tu?familiya tunaijua jinsi inavyoganga njaa,
    nasema hivi nitatoa yote hapa yanayowahusu yale ya siri kabisa, (si mnayajua?)endeleeni na huo upuuzi wa kujipendekeza tuone mwisho wake
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    uwii, mbavu zangu! pj ana kiharufu?
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Radio ya wafu kwa ajili ya wafu...potezea ujinga wao, acheni kuwasikiliza, mbona mimi nikiwa hapo Dar siwezi kusikiliza clouds Fm wala Uhuru FM , sawa nikiwa Morogoro siwezi kusikiliza upupu wa Iman FM
     
  4. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kiharufu?
     
  5. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Hawana jipya hao radio ya wafu, si wanamfanyiaga Birthday mkwerè kila mwaka..jamaa wanajipendekeza kinoma.
     
  6. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hiyo redio inasikilizwa na wafu wa fikra na mtazamo, watu hai rulisha ipuuza muda mrefu. waacgeni wafu wawazike wafu wenzao
     
  7. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hivi hawa ni wanaume au ni wakiume? maana wakikaa kupiga domo pale cloudsfm hawana tofauti na akina mamawa uswahilini. nadhani hawa ni mashoga, na wazirimkuu wa uingereza alikuwa anawalenga wao alipotoa shart lao la kupokea misaada.sidhani mwanaume timamu akawa anaongea udakuto that extend while anajua watu wa rika,elimu na itikadi mbalimbali wanamsikiliza.
     
  8. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wandugu,msiwalaumu hao. Vyombo vingi vya habari hapa Tz wafanyakazi wake wanafanya anavyotaka mmiliki. Angalia Tbc,ITV,nk. Hayo ni mapungufu. Tumlaumu mmiliki wa Clouds kwa kujipendekeza kwa baadhi ya viongozi wa Serikali na kusahau journalism ethics. Nasema baadhi sababu hata hapo Clouds kuna viongozi wanaofagiliwa na kuna ambao wana potezewa. Muwahurumie pia kwani wengine hapo elimu yao ni tia maji tia maji kiasi wakitoka hapo hawana pa kwenda kwengine.
     
  9. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Clouds FM inapoteza umaarufu wake kwa kasi ileile ambayo CCM inavyopoteza umaarufu!
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,895
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Episode, wewe ulikuwaga mr Punch nini?!, ni PM tafadhari ili tuanzishe blog ya kuwaumbua iresponsible celebs.
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Kwanza kabla sijaamua kuchangia hii thread nataka kujua huyu alianzisha hii thread ni jinsia gani?

    Ngoja nikuulize swali, hivi wale wote wanaomsema Dr Slaa wote wanatoa harufu na kujikuna?

    Halafu kuanzia leo PJ na Hando wakiamua kumsifia Dr Slaa watapona hivyo vitu ulivyovitaja?

    Halafu wewe hata ukijisaidia haja kubwa kinyesi chako ni Keki ya taifa
     
  12. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Eeeee hongera Ritz kwa kumueleza huyu Mr (I guess) episode!

    Inaonyesha dhahiri kwamba ana chuki fulani na Clouds labda na huyo PJ na hasa kwa kupata hiyo degree inayomuuma na kuiita feki. Ikiwa na yeye aligraduate kwa hivyo na ya kwake ni feki au nini?

    Huu ujinga mwengine bwana sijui ndiyo hao munaowaita masharobaro, eti kiharufu, wewe kijana unapita pita kunusa kwapa za watu au vipi maana mambo mengine yanashangaza kweli mtu kuandika humu kwenye jf.

    Ikiwa hupendelei Clouds si ubadilishe tu utafute hiyo radio inayowasifia akina Slaa na wenzake.

    Mimi siwafahamu hao wa Clouds wala huyo mwenye radio lakini ujinga wa vijana wengine unachosha kwa kweli.
     
  13. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahaha kijiharufu na kujikuna dah....mbaf sangu mie
     
  14. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ukiona tu issue ya cdm lazima uidandie..
     
  15. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,892
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    hii redio inalalamikiwa sana na wapinzani kuliko hata tbc na uhuru,.tatizo ama ni wao au nyinyi mnaoisikiliza.
     
  16. P

    Pokola JF-Expert Member

    #16
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    bread-winners.
     
  17. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #17
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    KIJITI kitawahusu wasaliti wooote!
     
  18. M

    Mluge New Member

    #18
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo vyombo vingi vya habari hapa nchini, watangazaji wao hawanafikra zao wenyewe mara nyingi wanafuata maoni ya watu. Najitahidi kufuatilia habari za nje na ndani, kwenye mijadala inayohusu tasinia ya habari wanasema wandishi wetu hawana ethics za uanahabari so hawa jamaa msiwashangae sana wote ndivyo walivyo
     
  19. remon

    remon JF-Expert Member

    #19
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kweli clouds ni radio nzuri tatizo watangazaji. Na ndy radio inayoongoza kwa kukiuka maadili ya vyombo vya habari.
     
  20. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #20
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inasemekana kuna watangazaji wa clouds ambao ni watoto wa david cameroon

    inawezekana pj na hando ni baadhi yao
     
Loading...