Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

swali kwa akina dada tu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jakubumba, Oct 27, 2011.

  1. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mimi ni mvulana nina miaka 27. Kwa umri huu nilionao nimisha lamba wasichana sita hadi sasa,cha ajabu kati ya hao hakuna alienitongoza hata mmoja ilikuwa ni kiherehere changu changu ndo maaana kuwaaacha haikuwa shida! Je inamaana akina dada hamjui kupenda mpaka msubiri mpendwe? Mkisha pendwa ndo mnaleta taaabu nyiiingi na kuonyesha kuwa ninyi ndo mnapenda zaidi ya hata aliekuambia kuwa anakupenda? na kama kweli mnakuwa na upendo wa dhati kwa nini basi macho yetu yote yanaangalia mifukoni mwetu? Nawakilisha maana nimechoka kupenda nasubili kupendwa!!!!!!!!!!!
     
  2. Beautiful Lady

    Beautiful Lady Senior Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmmmmh............!
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mwanamke hatongozi bali hutongozwa,na kama wanawake hao uuliokuwa nao walikuwa wanaangalia mfukoni mwako basi ujue wakati unawatongoza ulitumia nguvu nyingi za pesa kuwapata na wao walikuwa wanamaintain status tu.
    Kuwa makini na maisha yako na tulia na mwenzi mmoja.
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    karibuni kina dada mjimwage.
    Angalizo: at 27 wewe sio mvulana,ni kijana.Mvulana ni teeneger,you are way past utineja.
     
  5. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    We ukija kwa gia ya viela vyako vinakombwa kwelikweli hakuna huruma kwenye ilo. Pili itakuwa ngumu kwako kupendwa coz we mwenyewe unatakaga upendewe viela vyako.
     
  6. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Jakubumbaaaa, njoo basi nikupe hug zito, unajuaga nakupendaga sana. Usisahau kadi yako ya atm eee mpenzi.
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Umesha lamba??? Hivi kwa nini nyie guys hutumia lugha ya dharau kiasi hiki jamani?? Kwa haya maneno uloandika hapa, una haki ya kupata wengine 6 wapiga mizinga!
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sugarcake ndio nini sasa hebu njoo huku nimekuletea kitenge cha wax
     
  9. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yap kweli mazee,kumbe mie kijana
     
  10. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni wapiumepata hayo maandiko kuwa mwanamke hatongozi? Ninachojua mimi kutongoza ni kuelezea hisia zako za upendo kwa mwenzi wako, so unataka kuniambia kuwa mwanamke hata hilo linamshinda? hebu nipe maana ya kutongoza labda nitaelewa zaidi.
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    umelamba? Au umelambwa? Upuuzi mtupu????????
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Alikuwa analamba(kama alivyoandika) halafu wenzake wanakomba wallet! Ngoma bila bila.mia
     
  13. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    unapenda kadi yangu au mimi? mmmmmmmmmmmmmmmmmmh
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Sitongozeki ng'o!
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Utaipenda utaipenda.....I know you gonna like it
     
  16. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    napita,but i like it.
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    We hata uandike kijerumani.......umechemsha!!
     
  18. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nakupa pole sn,ila kupendwa au kutapeliwa kwa kugeuzwa ATM inategemea ww unamwingiaje bint coz huwa tunawaangalia kutokana na aina ya mwanaume tunayekuwa tunamuhitaji maishan,so km umekuja kwa style ya kujiadvitize na kujifanya hela yako ndio inamwaga mistari ambao wengi wenu mnakuwa malimbuken na hamna mapenz ya kweli utapokelewa kwa koras ya kuonyeshwa matumizi na utatumiwa kweli na ukifulia unatoswa vilevile,na ukija kiuanaume kwa sera zinazoeleweka na uonyesha kupenda kweli kwa nn usipendwe,jipange kijana ukisubiri kupendwa utasubiri sn!
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Maswali mengine kazi kweli kweli...
     
  20. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    senkiyu
     
Loading...