Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali : KUNA HAJA GANI YA KUWA NA WABUNGE WA KUTEULIWA?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Bob_Dash, Nov 2, 2010.

  1. Bob_Dash

    Bob_Dash Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kweli uongozi wa nchi unatakiwa kutokana na matakwa na mapendekezo ya wananchi , basi kuna haja gani ya kuwa na lundo la WABUNGE WA KUTEULIWA? isitoshe baadhi ya hao miongoni mwao wanakuja kuteuliwa kuwa MAWAZIRI wakati wananchi hawakuwachagua ama kuwakubali in first place. WHAT'S THE POINT OF THAT??? Mwenye jibu tafadhari
     
  2. doup

    doup JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi naona hii haifai; nanusa mafisa papa kurudi mjengoni tena kwa jeuri
     
  3. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi nashangaa
     
  4. QIDAQA

    QIDAQA Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    its a tool the politicians are using to make sure that their Big shot who will lose have a new lease of life in parliament hata bila ridhaa ya wananchi but kwa rithaa ya the few with personal interests.

    I think in the new constitution hii iwe abolished.
    People should justify their way in to the parliament na si kuipata tu on a silver spoon....
    Shame on the Afican politics.
    THE TIME FOR CHANGE HAS COME......
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yote ni kubebana tu akuna lolote
     
Loading...