Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali: Kukubalika kwa Lema Arusha ni nguvu yake binafsi au nguvu ya chama?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mrimi, Nov 28, 2011.

  1. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wakuu zimepita siku nyingi sasa hatujasikia habari mpya kutoka Arusha.
    Mimi binafsi nimekuwa nikijiuliza mara kwa mara Lema amekuwa akisumbuliwa na jeshi la polisi kwa lengo la kunyamazisha.
    Swali: Je, nini watu wa Arusha wanapenda, ni Lema au CHADEMA? Je, kumnyamazisha Lema ndio kuwanyamazisha wana Arusha? Kwamba asipokuwepo Lema ndio utakuwa mwisho wa harakati Arusha?

    Nawasilisha
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Wenye nguvu kuliko chama wako CCM akina Lowasa...
     
  3. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ....kama unayohoja nyingine.
     
  4. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chadema tu siyo Lema, kwa jinsi inavyijionyesha hapa ars cdm hata wakiweka jiwe litashinda
     
  5. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hoja nyingine ya nini wakati hii tu, no comment?
    Si ungepita tu kimya kimya kama wenzio.
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,282
    Likes Received: 11,647
    Trophy Points: 280

    Wewe mbunge wa jimbo lako ni nani? Kabla ya kuskia ya arusha, hebu niambie habari mpya kotoka ktk jimbo lako kwanza.
     
  7. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Arusha hata kama kungsimamishwa mtu kutoka mirembe na yule mmama mzanzibar wa Magamba ageshinda chizi maana tumeishachoka na matusi ya CCM
     
  8. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Chadema inakubalika sana Arusha, wakati huo huo, Lema mjengaji mzuri sana wa hoja na nimesikiliza mara kadhaa oct 2010. my view.
     
  9. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani kinakuma nini yeye kujadili issue ya arusha acheni chuki zisizo za msingi.
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,454
    Trophy Points: 280
    Lema sio kwamba anakubalika Arusha tu, ila anakubalika Mbinguni na duniani.
     
  11. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Lema anakubalika binafsi kutokana na mchango wake katika harakati za kupigania ukombozi wa nchi hii si Arusha tu bali nchi nzima kwa ujumla.
    Hivi majuzi aliswekwa lupango kupinga unyanyaswaji anaofanyiwa na polisi hasa mkuu wa polisi wilaya.

    Tabia yake ya kutokuogopa na kusema kweli ndiyo inayompaisha hapo Arusha bila mashaka.
    Lakini pamoja na yote hayo sikio halizi kichwa, kwa maana hiyo umaarufu wa G. Lema bado unapatikana chini ya viongozi imara, madhubuti toka ngazi ya juu unaofanya watu wakikibali CDM zaidi kuliko mtu mmoja mmoja.
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,282
    Likes Received: 11,647
    Trophy Points: 280
    Mnaulizia kama vile hapa arusha ni hollywood vile??? Leteni habari za wabunge wa majimbo yenu ndo muulize habari za jimbo na mbunge wa jimbo ya wengine.
     
  13. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hakuna haja ya kutaharuki bro. Sina nia mbaya Arusha na wala hakuna sababu ya kufanya hivyo.
    Sina hakina kama umeisoma mistari yote na kuielewa. Mbona ni hoja ya kawaida tu hii. Ningeweza kusema hata Sugu from Hip hop to Parliament. Kimsingi hoja yangu ipo pale pale kwamba kitendo cha kumsumbua Lema pengine kwa nia ya kumnyamazisha, je ndio namna ya kuzima vuguvugu la harakati za wana Arusha? Kwa mantiki kwamba kama umaarufu wake unatokana na mwenyewe individually, then akinyamaza watu wate watanyamaza, ila kama wana Arusha wanapenda sera za CDM basi ni aluta continua.

    Sasa sababu ya kuwa mkali hapa nini ndugu yangu!
     
  14. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    umecheza kama gaucho mkuu
     
  15. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    na wewe kinakuuma nini
     
  16. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #16
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Na mimi naomba unijibu swali hili kwamba...wanachama waliopo CCM ukiwepo wewe mwenyewe na jk,mnaogopa ccm au mnamwogopa Lowassa..!!??Jibu tafadhaliii..
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Watanzania hawana muda wa kum-judge mtu, wanaangali chama.
     
  18. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #18
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Binafsi sina utamaduni wa kulumbana kwa vitu visivyo na msingi, sikupenda nikujibu hili swali lako.
    Lakini kwa kuwa umeomba kujibiwa, basi mimi naanza hivi:
    1.Kwa kuzingatia wachagiaji wengine hapo juu na heshima yangu kwao, nakushauri usome upya michango yao.
    2.Kwa kuwa nimetoa ufafanuzi wakati ninamjibu DaudiMchambuzi, nakushauri usome tena upya pale.
    3.Mimi si mwanachama wa chama chochote kwa kuwa ni hiari ya mtu kuwa mwanacha au kuacha, mimi nimeridhika kubaki kuwa mpiga kura wa kwawaida na huo ndio mchango wangu ktk demokrasia.

    Ushauri wangu: Kama mtu unakuwa hujaelewa topic, bora ukapita tu kimya kimya kama wenzio.
     
  19. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #19
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    nimekupata
     
  20. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #20
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Lema ana nafasi ya ushawishi Arusha na chadema pia,anajua kujenga hoja! ni kama mesi akiwa Barcelona na mesi akiwa argentina!
     
Loading...