Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali: kuhusu uchimbaji wa kaburi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shomari, Aug 15, 2011.

  1. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Swali: naomba kuuliza ni kwanini siku zote kaburi huchimbwa kwa urefu wa futi Sita(6) kwenda chini? nimekuja kugundua kipimo hicho hakitumiki kwa Tanzania tu bali na sehemu nyingine duniani. Ni jambo gani linaweza kutokea kama ukichimba urefu unaopungua ama unaozidi hapo? na ni kwanini iwe namba sita, kuna siri gani kuhusu hiyo namba? asanteni kwa mchango wenu!
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,619
    Trophy Points: 280
    kwani wewe kitanda chako sio 6 kwa 6?
     
  3. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mh binafsi nahisi its a standard ilowekwa perhaps ukichimba zaidi utakutana na maji na ikiwa less than futi 6 kuna risk ya udongo ukichimbwa kidogo waweza kuufikia mwili. Jaribu ku "google" labda utapata jibu la uhakika..
     
  4. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    N-a wa ile deen nao ni 6 by 6?
     
  5. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo 6ft ni urefu wako ila kwa kina haifiki size hiyo. Kwa watu wazima inaweza kuwa 6*5 au 6*4./4.5. /7*5.5.
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nadhani ndiyo urefu ambao unakubalika kwenye maandiko kwasababu hata Mungu alifanya kazi siku 6 na siku ya 7 akapumzika.
     
  7. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ilikuwa ni sheria iliyotokea England kwamba lazima kaburi lazima liwe at least 6ft ili kuzuia maambukizi ya magonjwa (walidhani hii itasaidia) na wanyama kutochimba kwa urahisi. Ingawa sasa sheria hio haipo tena na 6ft imebakia kuwa msemo tu....

    Source: How did 6 feet became the standard depth for burying people?
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    napita tu
     
Loading...