Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kuhusu mtoto

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SHAROBALO, May 25, 2011.

  1. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Habari

    Naomba msaada juu ya HILI.

    Eti mfano wewe umehangaika kupata mtoto muda mrefu sana na hatimaye.. mungu ameamua kukupa mtoto ila akakwambia uchague kati ya haya

    1)Akupe mtoto mwema ambaye ni mchamungu na mtiifu ila ataishi kwa miaka ishirini tu atamchukua yaani atafariki.

    2)Akupe mtoto mtukutu,asiyependa dini na asiye na maadili yoyote kwa kifupi msumbufu, ila ataishi kwa miaka mingi duniani

    Je ungekuwa wewe ungechagua yupi kati ya hao wawili?!!

    NAOMBA JIBU SERIOUSLY.
    THANK YOU
     
  2. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mhh! Maswali mengine..
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Kweli mi na dhani
    unatania.. hapa ni sawa
    unauliza kwanini maiti haina
    pumzi..
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sijaelewa mantiki ya swali lako maana halina uhalisia!!

    We kama shida ni mtoto omba...ukimpata shukuru!!Malezi ndo yatamjenga au kumboa...
     
  5. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    JARIBU tu kujibu...jibu lako lina msaada kweli
     
  6. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    jaribu kujibu
     
  7. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    lizzy mamaaa chagua jibu moja tuuu
     
  8. G

    Gathii Senior Member

    #8
    May 25, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari

    Naomba msaada juu ya HILI.

    Eti mfano wewe umehangaika kupata mtoto muda mrefu sana na hatimaye.. mungu ameamua kukupa mtoto ila akakwambia uchague kati ya haya

    1)Akupe mtoto mwema ambaye ni mchamungu na mtiifu ila ataishi kwa miaka ishirini tu atamchukua yaani atafariki.

    2)Akupe mtoto mtukutu,asiyependa dini na asiye na maadili yoyote kwa kifupi msumbufu, ila ataishi kwa miaka mingi duniani

    Je ungekuwa wewe ungechagua yupi kati ya hao wawili?!!

    NAOMBA JIBU SERIOUSLY.
    THANK YOU

    Kutumia ikili yako vyema ni pamoja na kugundua kuwa si kila kitu kinafaa kujibiwa,ndiyo maana waliotangulia hakuna aliyejibu swali lako...hakuna mantiki kwenye hilo swali ndugu.
     
  9. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    vitoto vya o'level utavijua tu kwa vihoja na viswali vya kipuuzi
     
  10. M

    Marytina JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    badilisha avatar ntachangia
     
  11. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda shule wewe naona uko shift ya mchana na angalia mother kaacha kiasi chake kwenye moderm akirudi toka kazini akute imepungua utaipa pata.
     
  12. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    mungu ameamua kukupa mtoto ila akakwambia uchague kati ya haya
    hamna mungu wa hivyo, labda kwa waganga wa kienyeji na majini.
     
  13. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Napitiliza, wala sirudi........
     
  14. M

    Mnyalu wa Kweli JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Kaazi kwelikweli!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  15. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya bwana! Inaonekana wewe humjui mungu
     
  16. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Huyu Mungu wa 'machaguo' anapatikana wapi? Nina mtaka sana ili tu-sort out katatizo kamoja kadogo.
    Nina kisukari, nataka anipe option nyingine. Seriously
     
  17. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    jamani kwanini msichague jibu moja kati ya mliyopewa....ni swali dogo tu la kutegwa akili, No wonder y watanzania wanafeli sana mitihani. unaulizwa kingine we una tengeneza swali au hoja zako binafsi, mkifeli visingizio vingi.

    HAPO NI majibu mawili tu chagua na sio hoja binafsi. mweeh!!
     
  18. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hehehe hamna kitu hapa!
    mkuu hiyo mia tano ya cafe unayoenda kuanzishia sredi bora kapigie supu ya utumbo tu upate vitamin C.
    Suala la Mungu unatuuliza sisi bana?
     
  19. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hivi mlango wa kuingilia mbiguni ukitokea duniani upo wapi?
     
  20. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    do you have problems with ma lips..sorry cant change it
     
Loading...