Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kuhusu mikopo ya elimu kwa mtu anayesoma nje

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kang, Jan 24, 2009.

  1. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Kuna mtu anayejua ni nini msimamo wa serikali kutoa mkopo kuhusu mtu anayesoma nje? Tusema nataka kwenda kusomea Masters Germany, ile bodi ya mikopo itanifikiria?

    Edit: Mkopo not Mokopo
     
    Last edited: Jan 24, 2009
  2. Mzee wa Gumzo

    Mzee wa Gumzo Senior Member

    #2
    Jan 24, 2009
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninachoelewa mimi Khang ni kuwa serikali ilijitoa kufadhili wanafunzi wa Masters unless uwe mwajiriwa wa chuo fulani.Hata hivyo unaweza kuwa academician katika chuo lakini ukaambiwa hamna fedha.

    Bodi inafadhili undergraduate studies tu
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Ok thanks.
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kuna baadhi ya nchi mathalan Sweden etc elimu ni bure, hivyo kama umepania kujiendeleza unaweza ukaanza kujichangisha fedha ya kujikimu kwa ajili ya kipindi utakachokuwapo huko, ili wakati utakapowadia unabaki kutafuta admission tu.
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Actualy nimeapply huko Sweden, deadline ilikua 15th January, tunasubiri majibu.
     
  6. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nskumbuka kama Bodi ya mkopo haitowi mkopo kwa ajili ya Masters hata ukiwa ndani ya nchi!
    Kwahiyo kama unaenda Germany jalibu kutafuta sponsor, je unaenda kusomea masters ya Natural Science?
     
  7. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Naomba nijue masomo yako. hapa finland wameishatangaza nafasi za masomo, hakuna fee na pia unaweza kupata scholarship
     
  8. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Information Systems / IT
     
  9. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,588
    Likes Received: 1,902
    Trophy Points: 280
    Kwa sasa bodi ya mikopo inatoa udhamini wa Masters lakini ni kwa ajili ya walimu/waadhiri wa vyuo vya elimu ya juu vya serikali ili kupunguza upungufu wa walimu kwenye elimu ya juu
     
Loading...