Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kuhusu makala za elimu magazetini

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by AHAKU, Jul 16, 2010.

  1. A

    AHAKU Member

    #1
    Jul 16, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zebu wadau wa ukumbi huu wa elimu. Naomba kujua katika magazeti yote nchini Tz gazeti lipi linaongoza kwa kuwa na makala nzuri za elimu zilizotafitiwa na zenye kuelimisha jamii
    Asanteni
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hakuna
     
  3. A

    AHAKU Member

    #3
    Jul 16, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa vipi hakuna baba Enock? unaweza kunipa mwanga kidogo kuhusu jibu lako tafadhali. Nashukuru
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kwako wewe makala ya elimu kwenye gazeti ina sifa gani ?

    • Habari ya uchumi inaweza kuwa na elimu ya uchumi
    • habari ya kisiasa inaweza kuwa na Elimu ya kisaisa
    • habari ya kiteknolojia inaweza kuwa na elimu ya
    • Etc... etc infact ata kwenye uwazi na ijumaa kuna elimu msomaji anaweza kupata
    So inategemea wich scope of general education uko interested nayo?

    Kama ulimaanisha makala za elimu ya masomo ya darasani mashuleni na vyuoni nadhani hakuna. Kuna kipindi haki elimu walikuwa wanafanya research na kutoa mapendekezo yao sijui wameishia wapi. Inawezekana walikuwa wanaongeza chumvi zaidi au serikali haikupenda kukosolewa
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama unataka elimu subscribe kwene journals za kitaaluma, magazetini utapoteza muda wako tu.
     
Loading...