Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kuhusu Kuchinja maiti

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by NGULI, Jan 18, 2012.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi kwa nini ndugu zangu waislamu huwa wanachinja maiti kabla ya kuzika? Nimeuliza ninao wafahamu wakasema kuwa wanakata koo ili kama maiti alichukuliwa msukule wanamuua ili wakose wote yaani mchawi na wafiwa. Kwangu mimi sikuridhika na hilo jibu naomba kama kuna mtu anayefahamu anieleweshe zaidi.
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    watakusomea albadir sasa wewe endelea kuwachokoza si unawajua lakini
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    duh,kama hiyo kitu ipo basi ni siri kubwa maana sijawahi kuisikia...subiri mitusi na dua mbaya.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Du!
    Inawezekana wakawa wanafanya kweli kitendo cha aina hii?
    Pamoja na umri nilio nao sijabahatika kujua wanapoitisha kisu kule ndani ya kaburi huwa kinafanya kazi gani !
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,226
    Trophy Points: 280
    Afadhali sie tusio na dini!
     
  6. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Basi hustaili kuishi katika sayari hii
     
  7. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    Comrade your bigger than this,otherwise there is something hidden!

     
  8. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuuliza si ujinga, swali zuri!
     
  9. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Ndugu yangu tumia kiswahili labda nitakuelewa
     
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu,nilishtuka kusikia na ningependa kujua zaidi na kama kuna kitabu au link ambayo naweza kusoma ingenisaidia kupata uelewa wa mambo kama haya.
     
  11. grey

    grey Senior Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh, hata mimi nilisha wahi kusikia, nikashangaa sana. Kaazi kweli kweli...
     
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    ahahahahahhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!
     
  13. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,102
    Trophy Points: 280
    Duh ngoja waje wenyewe watakuparura kwa mitusi na kejeli kibao.
     
  14. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hamna mwenye jibu atoe ufafanuzi kwa maufaa ya wengi? Au inakuwaga siri?
     
  15. salito

    salito JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hakuna mtu mwenye akili timamu akaulizwa swali kuhusu dini yake,akasoma dua mbaya au kumtusi au kumjibu majibu ya hovyo,kumwambia mwenzenu ategemee kusomewa albadiri na maneno kama hayo kunaonyesha hamna nidhamu ya kutosha kwa watu wenye imani tofaut na za kwenu,na pengine mna mitazamo hasi kuhusu wenzenu jambo ambalo sio jema,me ntarudi kukuelekeza vizuri juu ya jambo hilo ulilouliza...
     
  16. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Niliwahi kuisikia mahali lakini nikaipotezea....hebu ngoja nijaribu ku google ikiwezekana tumalize huu utata!
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Duh! Makubwa.
     
  18. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Nakushukuru kwa hekima zako ndugu. Nitafurahi kufahamu hilo.
     
  19. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Duhh kweli wanakata koo? Mi najua wanakamua mavi
     
  20. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ngoja niMP malaria sugu anajifanya anajua sana dini ya kiislam aje atuambie
     
Loading...