Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kuhusu Decoders za DSTV

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mrimi, Feb 10, 2012.

  1. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nahitji kujua iwapo kuna uwezekano wa kuongeza FTA channels kwenye decorders za DSTV. Na kama inawezekana, je, muda wa kifurushi (packagea) ukiisha, nazo zinapotea?

    Swali la pili, je,kuna uwezekana uwezekano wa kutumia chip(card ya DSTV) kwenye decoders nyingine, let's say Strong, zenye chip slot?
     
  2. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    mi nimejaribu yote hayo nimeshindwa, tungoje wajanja.
     
  3. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    La kwanza linawezekana hata kama kifurushi kikiisha zinaendelea kuonyesha.
    Hebu cheki kwenye post za mwaka jana kuanzia mwezi 10 kuna mdau uliweka kila kitu mim natumia phone so siwezi weka link.
     
  4. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Uwezi kubadili smartcard ya dstv hasa hizi mpya labda zile za zamani 2008 kuludi nyuma
     
  5. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Shukrani mkuu.
    Lakini mkuu nilikupm nikaona uko kimya!
     
  6. P

    Paul S.S Verified User

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
  7. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mi natumia decoder za strong na ina slot pot ambayo natumia smartcard ya dstv na inafanya kazi kama kawa. ila niyazamani
     
  8. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    vilaza wengine ndo sisi ni pm tena mkuu
     
  9. marandu2010

    marandu2010 JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 1,018
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Wakuu naomba kujua,kifurushi cha dstv kikiisha na ukachelewa kununua kingine,kuna madhara gani?
     
  10. Ishina

    Ishina Senior Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Madhara utakayoyapata ni kwamba watakukatia pindi tu muda wako ukiisha (wakati mwingine system yao inaweza ikakusahau kwa siku moja au mbili). Siku ukipata fedha za kulipia unaenda kulipia na wanaifungua decoder yako unaendelea ku-enjoy DSTV kama kawaida. Hakuna faini kwa kuchelewa kulipia decoder yako wala gharama za ziada
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,217
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Hapo mkuu kuna manufaa yapi..tujuzane
     
Loading...