Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kuhusiana Na Budget yetu..

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by GAMBLER, Jun 13, 2010.

  1. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2010
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari..
    Nina gari yangu ndogo ambayo ninalipia road licence tsh 50,000/-. Kwa sasa road licence yangu imeisha mwanzoni wa huu mwezi wa sita, nimepanga kwenda kulipia mwezi wa saba. Budget juzi ilivyopitishwa,imepandishwa mpaka laki moja, Sasa ninauliza nikienda kulipa mwezi wa saba watani charge alfu 50 au laki moja??
     
Loading...