Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali,kadi zikirudishwa zinapelekwa wap?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ndisinzowa, Jun 10, 2012.

  1. n

    ndisinzowa Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wana jf,naomba kujua hv kadi zikirudishwa zinaenda wap?kwa mfano chadema wanapeleka wap kadi za wanachama wa ccm wakirudisha kadi za ccm kwa chadema?
     
  2. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ni swali zuri!
     
Loading...