Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali: JK tutakukumbuka kwa lipi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gerad2008, Oct 29, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Jk ameulizwa na mwakilishi wa ATN : Mh. tueleze je baada ya muda wako wa urais tutakukumbuka kwa lipi

    Kikwete JIBU: Kwanza anaweka irrelevant story then anajibu: Mtanikumbuka kwamba NILIWATOA KULE NIKWALET HAPA:sad::sad:.

    Mbona hasemi alikotutoa na alikotuweka

    Mi nahisi alitutoa katika mwelekeo aliotuachia mkapa na kutuacha solemba:israel::peep::ballchain:
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    kama ilikuwa ni safariya dar moro ametutoa ubungo mataa ametuacha posta mpya....
     
  3. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,972
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Kama safari yenyewe ni ya Dar-Moro alafu ametuachia posta mpya huyu hana nia nzuri na cc,lengo lake ni kutuchinjia baharini!!

     
  4. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mwaka 2005 wakati ndugu mkuu wa kaya (JK 2)ambaye watumishi wa mungu walisema ni chaguo la mungu alisema "NATAKA NITOKAPO MADARAKANI WATANZANIA MNIKUMBUKE".Ninachojiuliza mpaka sasa kuna lolote aliliolifanya litakalotufanya sisi Watanzania tumkumbe daima?wanajamvi naomba labda mnikumbushe hayo yatakayotufanya tumkumbuke JK.
     
  5. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Leo hii dunia inamkumbuka hitler na watu wengine kwa mabaya yao..i think message sent
     
  6. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanzo nilimpenda sanaaaa! kabla hajawa rais,sasa namchukia sanaaaaa!!!!.
     
  7. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    matumaini tulikuwa nayo watanzania hadi tukampa ushindi wa kishindo wa 80+% yamepotea na hatuna imani nae tena.
     
  8. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    so unafikiri ndivyo atakavyokumbukwa JK in that negative way?
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    cjawahi kumpigia kura, so mimi na yeye 50-50. hatujuwani, hatukumbukani.
     
  10. k

    kkaseza Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nyie lakini "Mtamkumbuka kwa kuchekacheka, safari za hapa na pale na jina alilopewa na Mnyika".
     
  11. W

    Welu JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Mambo ya msitu wa mabwepande. Mtakuja kwenye majadiliano mkiwa na ngeu.
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    kushurutisha auwawe Ulimboka Dr
     
  13. N

    Njaa Mbaya JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 663
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hatakumbukwa kwa kuwa rais wa kwanza duniani kusafiri sana na kutumia vibaya pesa za walipa kodi
     
  14. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 413
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    atakumbukwa kwa net za msaada kutoka usa, upanuzr na ujenz wa barabara, rekod ya juu ya safari za nje ikiwemo ile ya cuba alipo kwenda kubembea, migomo ya madaktari, idadi kubwa ya wakuu wa wilaya wanawake, mfumko wa bei, bora maisha kwa kila mtanzania, ongezeko la rusha mpaka ikulu, kutetea mafisad, misafara yake kupigwa mawe,utajiri wa ridhiwani, kumegeka mpaka anguko la ccm. Anamengi ya kukumbukwa nimechoka kuyataja mungine anaweza endeleza.
     
  15. n

    nhassall Senior Member

    #15
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atakumbukwa kwa visasi, utekaji nyara, kukumbatia mafisadi, kuifanya serikali ya kishikaji na kugawa vyeo kama njugu na kunemesha familia yake, kwa safari nyingi za nje ambazo hazikuwa na tija na kupiga picha na mastaa wa nje, kwa kuwanyima haki za msingi wananchi wake na takumbukwa kwa udhaifu aliokuwa nao kwani hakufaa kuwa raisi n.k n.k waliomchagua wasubiri hukumu yao kwa mungu
     
  16. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,454
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Bliv me or not! JK juniour atakua RAIS bora kuliko yeyote yule kwa waliomtangulia kwa kazi kubwa moja tu nayo ni kutuondolea CCM jamani hii sikazi raisi km wengi tunavyo dhani so tusimpuuze tumpe moyo ili aweze kufanikisha zoezi lake hilo...MUNGU IBARIKI TANZANIA, MUNGU MBARIKI CHAGUO LAKO MPENDWA HILI ATIMIZE AZIMA YAKE...AMEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEN
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,154
    Trophy Points: 280
    Kwa kutuacha Watanzania tukifa kwa maradhi, umasikini na ujinga huku yeye akiwa anaruka kwenye mabembea Jamaica
     
  18. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kwa safari za nje na matumizi mabaya ya fedha za dola!
     
  19. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kwa kushindwa kabisa kuongoza na uteua washikaji wanaoila nchi
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Dhaifu.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...