Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali jepesi kwa wanazi wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zomba, May 20, 2012.

  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nauliza hivi;

    Jee, wanazi wa chadema mtamkubali Zitto kugombea Urais?
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,658
    Trophy Points: 280
    jibu simpo!!!
    Hatukubali.
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sababu?
     
  4. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Yaani hujui! He's under 40 yrs
     
  5. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yes ninakubali akipitishwa na CC ya chama chake na hata akienda CUF akienda CCM au akiwa mgombea binafsi nitampigia kura popote atakapoenda...yeah! Thts how deep I feel Zitto

    He's daring and consistent
     
  6. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #6
    May 20, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    "Kama chama kikinipa ridhaa na wananchi wakiamua hivyo, basi na iwe" Zittokabwe.
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Is it against the law?
     
  8. V

    Vunjavunja Member

    #8
    May 20, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo si kukubali kamati kuu ikimukubali basi sisi tunamuunga mkono but CHADEMA we have our strategies to choose one who can compite with magamba's
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyo ni Zitto, mimi nauliza wanazi wa chadema.
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Strategy ya siasa hauijui, si kama unavyotaka wewe. Strategy sio ku compete na wapinzani, strategy ni kukubalika na wapinzani na kupata kura za baadhi yao, kwani kura zenu pekee hazitoshi. Kumbuka hili darsa la bure nililokupa wewe na nna uhakika viongozi wako watafaidika nalo pia.
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wewe kama mnazi ndiye nnae-kuuliza, kwani hata hiyo kamati kuu inakuwakilisha wewe mnazi wao.
     
  12. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    kama anayajuwa matatizo ya watanzania tutamkubali.
     
  13. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Je wewe akipitishwa jusa utampa kura,. Nakuliza we mnazi wa cuf
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Matatizo ya Watanzania ni akili finyu, hilo halihitaji uwe "genius" kulijuwa.
     
  15. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Huu nimtego wakitoto sana mimi siingii ng'ooooooooooo :bathbaby:
     
  16. alberaps

    alberaps JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    For Now yes unless stated otherwise
     
  17. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi Zito Kabwe ana akili ya kutosha kuwa Rais wa nchi? Sijajua, nafikiri kwenye urais kunahitaji hekima nyingi sana. Otherwise we can end up having a rubbish leadership like that of Jakaya.
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wewe utakuwa wa kanda ya Kaskazini.
     
  19. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Masaburi yako ni mazuri sana
     
  20. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Unaacha kuzungumzia wizi unaofanywa na ccm kipindi hichi unaleta mambo ya 2015 hapa*****
     
Loading...