Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali: Je wangapi waliona helcoper zetu za polisi na jeshi wakati wa G'MBOTO?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kasheshe, Feb 20, 2011.

  1. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2011
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Naomba msaada, mimi siishi huko Gongo of Mboto?

    Je ni wangapi mumeona helicopter za polisi au JWTZ zikitafuta watoto waliopotea kwenye mabonde au vichaka?

    Nafuta sababu ya kuwahurumia Dr. Mwinyi, Mr. Nahodha; kama wameonyesha simpathy kwa vitendo baada ya tukio.

    Mungu ibariki Tanzania.
     
  2. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Helicopter kwenye makombora tena?? ....au umeshasahau sababu ya uwanja wa ndege kufungwa?

    Ingawaje BM 21 ni kwa ajili ya kuangamiza adui wa mbali lakini pia zinaweza hata kutumika kutungua ndege zinzoruka karibukaribu kama helicopters...
     
  3. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu umeibua suala muimu, kukosekana kwa hizo helikopta ni kielelezo kizuri kinacho dhihirisha kwa upande mmoja ni kwakiwango gani vyombo vyetu havijajiandaa kukabiliana na matukio ya dharula; na kwa upande mwingine ni mwendelezo wa tabia ya watendaji wakuu serikalini kuwapuuza raia wakati wanapopata matatizo. Nitoe mfano, idadi ya wamerikani ni takribani watu 250 milioni, na watu hao wanatembea sana sehemu mbali mbali duniani. hata hivyo,muamerika yeyote, bila kujali nafsi yake katika jamii akipatikana na tatizo popote duniani, serikali yake itafanya kila njia kumsaidia. Kwetu sisi watanzania walioko huko nje wakipata shida yeyote hakuna anayewasaidia. wakati mwingine nashindwa kuelewa mantiki ya kuwa na pasi ya kusafiri ya Tanzania.
     
  4. t

    truth Member

    #4
    Feb 20, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Common sense ni jibu la hoja yako.Nadhani hata ndege zilizuiwa kuruka past maeneo hayo for the same reason.
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Kwani kampeni za uchaguzi zimeanza tena ?
     
  6. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa sasa ndege zaruka, mimi ni mkazi wa maeneo ya Goms na nashuhudia ndege zikipaa na kutua kupitia radar iliyopo Majohe.
     
  7. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2011
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Naam nakupata sana! sizungumzie wakati mabomu yakilipuka.... bali baada ya kutulia na kutafuta wahanga!!! Kumbuka wahanga walikuwa wanapatika nje ya perimeter ya mabomu... maeneo ambayo ni zaidi ya 25KM.
     
  8. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    mi naitwa MAHESABU...ila wewe waitwa KASHESHE.......bila kutumia mahesabu katika sakata zima kutaibuka kasheshe goms....nashauri helikopta zisitumike......na watoto wataonekanaje kwa kutumia helikopta?
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    imagine jam iliyosababishwa na tukio,njia rahisi na ya haraka ya kuwafikia waathirika ni helcopter ndugu.
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu kasheshe ... naona wewe bado anapenda kasheshe ... mabomu yamelipuka mpaka kimara na kiluvya ... hali bado siyo salama ... tungekuwa na tabia za kuwa na utaratibu wa kubashiri hatari kabla na baada tungesema the threat level is high ...sasa unataka haya mabomu yalipukie helicopter tena ... hata hivyo sioni kama kunamahitaji ya rescue operation kwa kutumia helicopter .... labda baada ya muda ndipo helicopter zianze ku locate mabomu ambayo hayaja detonate
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo helcopter ni kwa ajili ya uchaguzi tu?
     
  12. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    mh!sijaziona,,,,,,
     
  13. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,591
    Likes Received: 3,926
    Trophy Points: 280
    Acha mambo ya kishamba sawa?helcopter yenyewe tunayo moja tu tena kuukuu
     
  14. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kwa tanzania helicopter ni kwa ajili ya uchaguzi tu!
     
  15. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    embu tumieni commonsense kidogo acheni kulipuka tu, copter kwenye slams?????
    Acheni kuigiliza sinema hapa, pia umesema magari yalizuiwa, sasa hizo copter ndio zingeruhusiwa????
    lets be serious ppo.
     
  16. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    helicopter inatua hata kwenye mti,kumbuka mafuriko ya zimbabwe.inaelekea helcopter huijui wewe,helicopter inapita angani magari yanapita ardhini kwa hiyo kuzuiliwa kwa magari haiwezi kuzuia helicopter.
    "Tumia akili zako wewe"
     
Loading...