Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali:Je walimu waligoma kuonyesha kuwa wanaweza kufanya hivyo au ?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Boligado, Aug 5, 2012.

  1. B

    Boligado Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimesikia katika taarifa kwenye radio kiongozi wa CWT anazungumza kuwa'tulipenda pia kuonyesha serikali na sisi(CWT) tunaweza kudai maslahi yetu kwa njia ya mgomo.' Mi sijaona tija yoyote kwa huu mgomo labda ilikuwa janja ya viongozi wa CWT kuendelea kujijenga kwenye chama na kuandaa mazingira ya kuchaguliwa tena. Maoni yenu katika hili.
     
  2. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    baada ya mahakama kutoa hukumu na CWT kutoa tamko kukubaliana na kila kitu including kulipa fidia kwa wanafunzi (iwapo serikali itataja kiasi cha fidia hiyo), ni ngumu sana kujua kama CWT walikuwa wanajua wanachokifanya au waliamua kutangaza mgomo kichwa kichwa bila kwanza ku-establish uhalali wa mgomo huo kisheria na athari zake
     
  3. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,215
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    Walimu mkuu hawawezi kuweka mgomo wa maana hadi kikaeleweka kwani wengi wao wameiona hiyo kazi ndiyo mwokozi wao hata kama hawalipwi vizuri kwani hii ndiyo kazi pekee unayoweza kuipata hapa TZ ukiwa umefaulu kwa division 4 point 28.Yaani hii kazi imezitangulia tu kazi za House maid na Bar maid.
     
  4. T

    Tiger JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,718
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mkuu, wakati watu wametangaza huu mgomo mi nilisema humu jamvini kuwa "watu wanachezewa akili"
    na dalili zote zinaonesha hivyo.
    Humo ndani kuna watu walifanya hivyo kwa maslahi yao wanayo wajua wenyewe.
    Tusubiri filamu nyingine.
     
Loading...