Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

swali: je ni kweli wanaume ni dhaifu tangu mimba inapotungwa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by charminglady, Aug 1, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    habarini wanaMMU.
    leo asubh nikiwa kwenye dalax2 nilisikia mjadala ukiendelea, cjui ilikuwa ni cd ama radio station. mjadala ulikuwa unasema kwamba mwanaume ni dhaifu tangu mimba inapotungwa kwa COS
    wakat mwanaume anafika kwny peak hutoa mbegu aina 2 yan X & Y yan X ni female na Y ni male.mbegu Y obvious ni dhaifu na huweza kufa haraka kuliko X. ndo maana wanawake ni weng kuliko wanaume. pili,ukiwaweka m-mme na m-mke bila chakula kwa cku kadhaa m-mme atakufa haraka kabla ya m-mke.JE KUNA UKWELI KTK HIL
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Yeah, zipo sababu nyingi za kibaiolojia zinazodhibitisha madai hayo, kwa kawaida wanawake huwa na umri mrefu ukilinganisha na wanaume.
    Lakini huenda ngoma ikawa droo kwa sababu taasisi ya ndoa huwaweka wanawake wengi katika mazingira ya kufa mapema kwa msongo wa mawazo kwa sababu baadhi yao huishi katika ndoa ngumu na hawafurukuti kutoka humo hata kama kifo kipo mbele yao dhahiri.....................
    [​IMG]
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,399
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    It sounds..
     
  4. S

    SANING'O LOSHILU Senior Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    These are just fallacies hakuna ukweli wowote
     
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    asante Mtambuzi, je unakubali kuwa mwanaume ni dhaifu, kama unakubali ni kigezo gani wanachotumia kusema mwanamke ni dhaifu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yap ni kweli , Y chromosomes maximum survival hours is about 13 hrz but X chromosome up to 48 hrz , so upon ejaculation of sperms once the Y chromosome fertilize the ovum a boy would grow up in the mothers uterus , but if upon ejaculation of sperms no ovum was along the fallopian tubes the Y chromosome will die out after the 13 hrz because the sperms do swim to the fallopian tubes ambazo ziko connected to the ovaries. asa kama ejaculation ilifanyika jana afu ovum halikuwepo Y chromosome itakufa ila X chromosomes zenyewe hudumu kwa muda wa masaa 48 hivyo hata kama ovum haikutoka jana , ikatoka leo X chromosome itasubiri hapo kwenye fallopian tube(mlango wa uzazi) ikitoka mambo yanajipa ka zygote kanakuwa formed yani ndo mimba inatungwa hapo , asa ndo maana watoto wasichana wanazaliwa kwa wingi ni suala zima la timing hapo , ila nadhani na hizi chips yai ,vyuku inafanya wanaume wa produce strong sperms huenda ikawa hivyo.
     
  7. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapo kwenye bold chips yai na vyuku vinafanya mwanaume asiproduce strong sperms so kuweni waangalifu men
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,492
    Trophy Points: 280
    Stori za kamanda Kova hizi
     
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    I think so, na mara nyingi mtu dhaifu hutumia nguvu nyingi kuprove otherwise; na hii kitu tunaiona sana kwa physical abusive husbands!
     
  10. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    in my biological understanding, mbegu za kiume au Y uwa ni zenye nguvu lakini hufa haraka, ila za kike X huweza kuvumilia hadi masaa 72 kabla hazijafa wakati za kiume ni masaa 48 tu, mwanaume bila chakula atakufa haraka hii ni jinsi anatomy na physiology ya hawa viumbe wawili, mwanaume usually kutokana na homoni zake, metabolism processes uwa ni kubwa kulinganisha na mwanamke, pia kutokana na nature ya kazi zake mwanaume atahitaji vyakula vya wanga ili kutia nguvu zaidi kuliko mwanamke, hakuna dhaifu kati ya mmoja au mwingine, kama ulisoma biology utakumbuka darwins theories za survival of fittest na struggle for existance, viumbe wenye nguvu tu ndo watakaobaki na dhaifu wataondolewa, tungekuwa dhaifu dunia ingekuwa ni wanawake tu
     
  11. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kumbeeee ndio maana JK ni dhaifu!!!!!!!!!!!!!
     
  12. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Umeniwahi kuhusu hilo swali, kuna mada naiandaa kuhusu jambo hilo...... nitaku-Tag
     
  13. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #13
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    lakini kwani hujui hata hizi dini zetu za mapokeo achilia mbali mila na desturi zetu zimetumika sana kusimika the so called mfumo dume.....?
     
  14. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo ukiwa single woman ndo unamuda mrefu wa kuishi?
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,390
    Trophy Points: 280
    Ngoja nijifiche maana charm anafichua mambo ambayo watu hatupendi kuyasiki pamoja ni ya ukweli.
     
  16. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #16
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    mkuu mimi nimeuliza swali, nahitaji kuelimishwa. c kwamba nafichua ukweli bali ni katika kutaka kueleweshwa kuhusu mada tajwa! samahani kama ntakuwa ninakukwaza. . .
     
  18. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mie simo, msitu wa pande utakuhusu pekeyako!
     
  19. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    +1 to Mwanawalwa and MtotoSix posts. r u doctors, maana mmejibu kwa usahihi kabisa!! kuongezea, Y sperms are faster to compensate for reduced 'lifetime'

    charminglady wanaume tumeumbwa kwa suluba na mahangaiko (biblically) kwa hiyo tunachoka mapema ndio maana expectancy ya men<women kwenye nchi nyingi.
     
  20. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mnajifariji eeeeh.... vidume vitaendelea ku-survive na kuendelea kuwepo na kuwamimbisha bila kujali kama kuna hizo X and Y chromosomes
     
Loading...