Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SWALI: Je CCM inakula matapishi yake?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fitinamwiko, Sep 26, 2012.

  1. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Baada ya Mwenyekiti kutangaza nia ya kujivua GAMBA, tuliambiwa Wenye tuhuma za UFISADI wajipime wenyewe. Walipogoma kujivua GAMBA, tukaambiwa wamepewa barua za kubwaga manyanga.
    Baada ya hizo barua kuliwa na panya, Jengo moja likadondoka, Mapacha wawili wakaweka ukuta, tukaelezwa tutawaengua katika nafasi za juu za chama (NEC)
    Vipi mbona majina yao yamepitishwa? au Nape na Mkuu mnakula matapishi yenu?
     
  2. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hawa ni wehu na chama cha majambazi ya Richmond
     
  3. M

    Movement 4 Change Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bila shaka wameshakula matapishi ya magamba na ndio maana baada ya kuvuliwa yanaelekea kuwa vazi rasmi na hii imeonyesha kuwa ccm ni chama cha upinzani baada ya uchaguzi unaokuja
     
  4. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tuwape nafasi ya kujieleza kabla ya Hukumu
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Talk of makenge.. . . . .
    They talk the walk!!!,
     
  6. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...matapishi mbona ndo chakula cha magamba ch-kila siku...
     
  7. commited

    commited JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hao ni wanafiki sijapata ona.... Ccm ya kuwajali watz na ccm ile inayotimiza kwa vitendo iyasemayo alikufa nayo mwalimu. Baasi hii iliyobaki ni ya wazinzi na wezi tu.. Anzia jk mpaka wabunge wake ni umalaya kwenda mbele, jk anawauliza watu eti mnagombania nec mpka kutaka kuuana kunanini???////...... Huyu kama si kuchanganyikiwa ni nini mkewake, mwanaye na mjomba wake wa bagamoyo nao wapo katika kugombea nafasi hizohizo..... Anajifanya hataki makundi wakati yeye ndiye muasisi... Haka kajamaa ni ka visasi sana hasa kwa wanaume wenzie,.... Lakini ni kahovyo zaidi kwa kujali sana chu..pi, huyu ni dhaifu haswaa anzia hata alivyomaliza hapo ud enzi hizo msekwa akiwa dvc....degree yake shidaa, thing capacity ya kawaida pia shida.... Yeye umwambie kutoa vyeo kwa mahawala zake tu hajambo... Namuhate sana huyu jamaaa kwasababu anachoongea siyo anachokuja kutenda ni kigeugeu kuliko hata kinyonga.
     
  8. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mh Nape Moses Mnauye! Moja ya kazi yako ni kujibu hoja zinazuhusu chama? Please naomba ufafanuzi hapa? na mwelekeo wa CCM pamoja na hitima yako baada ya Mliowashindwa, kutwaa madaraka?
     
  9. o

    obwato JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 1,191
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    JK alihisi EL ni mzembe mno,alivyomshawishi ajitoe muhanga kwenye issue ya Richmond ili kunusuru chama akadhani atakuwa tena ***** kwenye kujivua gamba, lkn toka EL amuambie ukweli mbele ya wajumbe wa NEC kuwa JK ndiye muasisi na mratibu wa mpango wote wa Richmond sasa hivi anamuogopa na hawezi tena kumgusa maana anajua fika kuwa akimwaga mboga naye atamwaga ugali.
     
  10. k

    kilaboy Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hii ndo CCM almaarufu magamba
     
  11. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Chama cha Mabwepande, hawana dira, hawana mwelekeo, hawana katiba, hawana kanuni, wala msemaji wa chama chao. Yeyote aweza kufanya lolote alitakalo kufuatana na nguvu alonayo ndani ya kundi hilo. Watapata amani 2015 watakapokuwa wamekusanyika kwenye bench wakitafakari kuwa wamekuwa wapinzani wa kudumu.
     
  12. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Imekuw kama mmechanganyikiwa na kasi ya mageuzi na mmeshindwa mbinu za siasa safi ya majukwaani na sasa ni wazi mmeamua kutumia mbinu chafu za kila aina mkitumia dola.

    Mi naukubali ukweli kwamba CCM imekuwa kama mgonjwa ambae yuko ICU anapumulia mashine,na na amepoteza fahamu .haelewi kinachoendelea hata pembeni yake .namaanisha ccm ni mgonjwa mahututi na mashine ni serikali
    Kwa hakika mgonjwa aliyeko ICU ukimchomolea mashine ya oxygen basi anakufa papo hapo. Na hakika ccm nayo siku ikijitenga na dola basi hakika umauti wake ni papo kwa papo.nawaomba mjitenge na siasa hizi za kinafiki.kifisadi. Na mbinu zoote chafu.hii ni kwa manufaa ya umma wa kitanzania.

    Kumbukeni
    :MNWEZA KUNUNUA VYEO LAKINI HAMUWEZI KUNUNUA HESHIMA.
    :
     
  13. m

    majebere JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,193
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Hakuna jipya hapa, kajipange urudi na jingine.
     
  14. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Acha hizo,ujumbe umefika mkubwa!
     
  15. Quanta

    Quanta Member

    #15
    Sep 30, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ulchokisema commonmwananchi n kwel kijana umekuwa muwaz ktk kuwasilsha mada maana magamba wanatambua kwamba wamebanwa
     
Loading...