Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

swali! HIVI SIOI SUMARI KESHAPIGA KURA?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by MTENGETI, Apr 1, 2012.

  1. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,293
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    :scared:wanabodi nilisomaga hapa kuwa Mgobea Ubunge wa Jimbo la Arumeru East Bw. Sioi Sumari hajajiandikisha popote hapa Tanzania. kwa sababu sioi Mwenyewehakuwahi kueleza au kukanusha taarifa ile basi naomba hiki kiwe Kipimo kwa Tume yetu "HURU" ya Uchaguzi. Yeyote mwenye taarifa za alipopigia kura aziweke hapa ikiwezekana na picha manake wagombea wanatabia ya kupiga picha wakati wakitumbukiza kura zao
     
  2. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kapiga mbezi beach cheki michuzi blog
     
  3. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    amepiga aisee ila cjajua kwa taratibu zipi
     
Loading...