Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali hivi Nyoka anapojivua gamba hubadilika kuwa Sungura?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, May 1, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wana jf ktk pita pita mitaani nimekuta vijana wa darasa la saba wakibishana juu ya mdudu nyoka pindi anapojivua gamba,
    1.wengine husema huwa anabadilika hawi nyoka,
    2.wengine wanasema huwa anakuwa hana sumu na wengine wakadiliki kusema ni bora ukimwona anajivua gamba umwue kwani huwa ana sumu kali
    3.Lakini wengine walifika mbali sana kwa kusema huwa ana oga ndio maana analivua gamba ili awe msafi.
    4.Wengine wakasema anapojivua gamba bado ni nyoka tu

    hehehehehehe,wewe unaejiita great thinker unawaambiaje vijana hao?

    [​IMG]
     
  2. n

    neyro JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    baadae linaota lingine!
     
  3. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Baada ya kujivua gamba na lingine kuota huwa na sumu kali zaidi kuliko kabla!! Kwa hiyo CCM ikijivuua gamba na kuotesha lingine itakuwa fisadi zaidi!! LOL!
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    TENA ANATENGENEZA SUMU MBAYA KABISA,LAKINI MI NAONA M2 WA KWNZ AMBAYE ANGESITAHILI KUJIFUA GAMBA NI M/KT WA CCM,nimept tuuu!!
     
  5. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Nyoka akijivua gamba hubakia nyoka yule yule kwani ni tabia na asili yake......

    Lililobakia ajivua hadi ngozi na damu mwili wote, ili afe na azaliwe chatu (chadema) atakayechukua nafasi yake maana yeye hana cha kujivua, always yupo kama alivyo
     
  6. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    huo ni mzaa tu wa kikwete,
     
  7. m

    mohamed ally Member

    #7
    May 1, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaaaaaaaaan tena ukimkuta anajivua anakuwaga mkali kama Nape Nyauye anavotoa itikadi zake na kueneza propaganda kwa maaskofu
     
  8. N

    Nyamseti Member

    #8
    May 1, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh teh, CCM inaufinyu wa kufikiri, yaani hawana think tank kabisa, walikaa wakaona hii ya kujivua gamba ndio babu kubwa kumbe wakasahau kufikiri uhalisia wa nyoka kujivua gamba huwa anamaana ya kuendeleza alokuwa akifanya kwa kasi zaidi, ari zaidi na nguvu ipo.So ..............................................!!kazi kweli kweli.
     
  9. General mex

    General mex Senior Member

    #9
    May 2, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kaaazi! Kwelikweli. Sipati picha hyo 2015.
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,052
    Likes Received: 6,734
    Trophy Points: 280
    akijivua gamba anarudi upya na kwa kasi ya ajabu! sooo watu wa magamba wanatuchakachua wa tz c lolote wala chochote!wizi mtupu
     
Loading...