Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali: Helcopter za wagombea zinatoka nchi jirani, marubani wanatoka wapi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kasheshe, Sep 21, 2010.

  1. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Naomba jibu?
     
  2. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Kama CCM ni Chama makini.... jibu lake litakuwa Tanzania
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Nchi jirani
     
  4. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jasusi,

    Kama hivi ndivyo nina mashaka sana na usalama wa Taifa letu... maana kwa hakika hawa wagombea wanaongea/wanachati mengi wakiwa hewani ambayo yanatuhusu sisi wenyewe tu kama taifa... je haya majirani si watutochora?

    Naomba majibu sahihi samahani... sitaki ya kubuni! Maana inawezekana tumekodi ndege tu... na uendeshaji ni wetu!
     
  5. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2010
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kwani CCM (Serekali) ina chuo cha kufundisha marubani wa helcopter au hata ndege za Kiraia? nairobi hivyo vyuo vipo kama vyuo vya VETA BONGO,Jibu unalotaka ni rahisi nenda pale JKNA ukaangalie marubani wa vindege vyote vidogo kama utamkuta mnyamwezi ujue ni kwa hisani ya Kabila la wA - ASIA,, . na ukumbuke TZ ni Nesamburo peke yake ndo anamiliki Helcopter 2 kwa ajili ya Biashara, nyingine ni mali ya Polisi na JW
     
  6. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Helkopta ya chadema imekodishwa toka kenya na rubani wake ni msomali! La kusikitisha huyu msomali huwa anatafuna marungi(aina fulani ya madawa za kulevya) hapa kwetu tz ni marufuku kutafuna lakini huyu rubani wa viongozi wa chadema huwa anatafuna akiwa angani na akiwa ardhini huwa anatafuna kwa kuibia ibia mimi mwenyewe nilimuona mwaka jana huko moshi wakati wa uchaguzi wa serikali za mitaa na sasa ndio kabisa anatafuna mtindo mmoja!
    Hii ya ccm imekodishwa toka shirika moja la hapa hapa nyumbani na rubani wake ni mwananchi.
     
  7. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #7
    Sep 21, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Acha U CCM wewe.
    Mara yako ya mwisho kusema ukweli ilikua lini?
     
  8. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    huyu naye kwa pumba amezidi hata makamba mwenyewe ...phhhhheeeewhhh
     
  9. Lengeri

    Lengeri Senior Member

    #9
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Msomali atakuwa ana uhusiano na Kinana aiseeeeeeeeeeeeeeeee

    Idd Azzan.... anafanya biashara gani??

    Rubani Mwananchi ni Ma-rope ... ndio maana CCM inayumba yumba
     
Loading...