Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali: Hasara inaanzia shilingi ngapi?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kidudu Mtu, Nov 11, 2009.

  1. Kidudu Mtu

    Kidudu Mtu Member

    #1
    Nov 11, 2009
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SAMAKI WA MAGUFULI.....

    Akizungumzia tuhuma za serikali kutumia gharama kubwa katika uhifadhi wa samaki hao, Waziri Magufuli alisema serikali haijatumia gharama kubwa kama inavyofikiriwa bali imetumia Sh800 milioni tu.

    “Hili limekuwa ni fundisho kubwa kwa watu wengine... hakuna mtu atakayejaribu kuingia kichwa kichwa tena, lakini hakuna hasara hapa na gharama zilizotumika ni Sh800 milioni tu,’’ alisema Magufuli.

    .........................................

    Swali: je Sh. 800 milioni si hasara? Au Mh. Magufuli kwenye kamusi yake hasara huanzia shilingi ngapi?
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Hasara ni pale matumizi au uwekezaji kuzidi mapato....kwa hili la Magufuli anaweza kuwa sahihi...wakati mwingine inabidi kuingia gharama(sio hasara) kuweka mambo sawa,watu walikuwa wanaiba maliasili bahari bigtime na ndipo hasara iko huko...rais wetu akisafiri mara moja hutumia 50m...hiyo ni gharama sio hasara...generally matumizi ya serikali ni gharama zaidi kuliko hasara
     
  3. KIFARU

    KIFARU Senior Member

    #3
    Nov 11, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 172
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu au inawezekana ikawa ni matumizi yasio ya msingi?au tujaribu angalia mwisho wa kesi,inawezekana kuuzwa kwa meli na fidia zingine itaingizia taifa 1billioni,hapo kweli 800mill itakua sio hasara,
     
Loading...