Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali gumu. . . . . . .!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Apr 15, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Hivi kucheat na kuzini vina maana moja?Tafadhali naomba ufafanue utakaposema ndio au hapana!
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ngoja waje wanisaidie, hata mimi nimezama hapa
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Yes,
    Kuzini more if you are referring in religious term
    Kucheat not being faithfully kwa mpenzi/mke/mume hapo haijalishi dini
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kucheat ni kudanganya/kusema uongo
    Kuzini ni kufanya mapenzi nje ya ndoa
     
  5. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Hapana haviko sawa..,

    unaweza kucheat bila kuzini..., (kumpa mtu kitu ambacho kwa kawaida its meant only to be given to your partner, e.g. romance, kisses n.k. )...

    Na unaweza Kuzini bila kucheat... (Kuzini mara nyingi inahusika na dini, kwamba huwezi kufanya tendo la ndoa na mtu yoyote bila kuwa kwenye ndoa)

    Hivyo basi ni mambo mawili tofauti ambayo moja linaweza likatendeka bila lingine
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Exactely. Ndio maana wengine kama kina Faiza Foxy wanacheka mtu akisema she/he wants his/her fiancee to be faithful. Kwake yeye (na kwa dini ya kikristo na ya kiislam) so long as you are not married,if you have sex mnazini tu.
    Pia mnaweza kua boyfriend and girlfriend (mnao zini au msio zini) na mkawa faithful au unfaithful. hapo ndipo suala la kucheat linakuja.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Namnukuu Mnyama Hatari kwenye sredi moja jana, nikiikumbuka ntaku-update.

    Zini kwa kizungu ni adultreous ambayo ni cheating.
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    So where is your point here?
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Kucheat ni kudanganya kwenye mapenzi kwa watu walio mapenzi. Kwamba kucheat kunajumuisha uzinzi na uasherati. Kuzini ni kumega nje ya NDOA. Kwa kifupi kuzini kunahusisha wanandoa wakati kucheat haijalishi wenye ndoa au wachumba au bf vs gf. Nyosha mkono juu kama hujaelewa.
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Is not that simple!
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Sijakuelewa kabisa,kuzini ni kufanya ngono nje ya mahusiano/ndoa,cheating je?
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    eiyer angalia post za Mnyama Hatari kwenye sredi ya All Men cheat, agree or Disagree.

    Siwezi angalia page, mchina wangu haruhusu
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    @Russian....
    Ni kweli kabisa...
    Elyer ajue kifupi kuwa cheating ni kwa walio nje ya ndoa na walio ndani ya ndoa wanazini
    Na kuzini kunajumuisha kucheat...
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    We dogo bana. Unaweza kuwa na gelofrendi wako rasmi au tuseme mchumba. Ukammega mwingine si ndo umemcheat? Hapo hujazini kwakuwa hujawahi kula kiapo cha ndoa.
    Umeelewa sasa?
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Mh!Kuna ukakasi hapa,sijajua kama nimekuelewa!
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Thread klozd.
    Kijana sogea pande hii nikuvurumishie bia nyingi za baridi.
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Whaaat?Hujazinii?How?
     
  18. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    I am trying to differetiate the two kama haufahamu, I cant help you. Kuzini si sawa na kucheat.....

    Mtu hawezi kuwa anazini na mkewe au mumewe in relagious terms coz you have harmony union that binds you. Lakini anaweza kuwa anacheat kwa mkewe/mumewe/gf/bg as long as you have committed yourself to one person hata kama hakuna ndoa, tendo la wewe kuna na extra affairs inahesabika kucheat.
     
  19. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145

    Duuh rudi mafundisho bwana
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    So kwa mujibu wako ni kuwa,same action different label?
     
Loading...