Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali gumu:Nani kuongoza kampeni za CCM Arusha mjini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bucho, Apr 5, 2012.

  1. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Chama cha mapinduzi kimsimamishe ndg Abrahaman kinana katika uchaguzi ujao wa Arusha mjini. anakubalika sana Arusha maana ndio mbunge pekee aliyeifanyia Arusha maendeleo kipindi cha nyuma . pia upeo wake wa elimu na kusimamia mambo ni mkubwa sana .
    ANAFAA,
    ANAUWEZO,
    ANAKUBALIKA.
     
  2. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Flash back! kwa wakati huu hazifai! mie nina 23yrs simjui mdudu kama huyo
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145

    hakuna mbunge aliyeifanyia arusha maendeleo kama kinana . Muulize mtu yoyote wa arusha kama umri wako ni mdogo .
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Wenzio tunapambana kuyanyofoa magamba we unapambana kubandika magamba mazee.
     
  5. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Issue ya CCM siyo aina ya mtu atakayesimamishwa, tatizo ni chama chenyewe, watu mbona hamuelewi?!!! Haijalishi atakuwa Kinana ama nani, kichapo kiko palepale!. Fuatilieni vizuri chaguzi ndogo za udiwani zilizofanyika 1/04/2012 utagundua fika CCM iko taabani kisera.
     
  6. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Watu wa arusha tumechoka maandamano . Tunataka mtu atakaetusaidia kupata maendeleo na kuipaisha arusha katika nyanja zote za uchumi. Mambo ya kutumiwa kama mfuko wa rambo hatutaki. utalii wa mikutano umeshuka sana hapa Arusha mambo ya ushabiki hatuhitaji .
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sema wewe binafsi umeyachoka maandamano...
    Wapenda mabadiliko hatujachoka, tutaandamana hadi hadi watoto wachanga wajue maana ya M4C!
    Huyo Kinana ataacha biashara zake chafu za Meli agombee ubunge?
     
  8. Kilimo

    Kilimo JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Huyo kinana alihusika kuchakachua matokeo ya ubunge jimbo la segerea, hivyo haifai arusha, na pia hizi ni zama za vijana kushika hatamu siyo mijizee kaa hilo ulilolitaja
     
  9. T

    Tanzaniaist Senior Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na vile vile utakuwa ndio muda wake muafaka kuwaambia watanzania kuhusu biashara yake chafu ya meli
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Haipendezi mwanaume kuwa mmbea, watu wa arusha ipi unaowasemea wewe kilaza bucho?.

    Msimamisheni Kinana, chadema wasimamishe mti, tutachagua mti. Hapa mmeliwa, nendeni huko huko kwa waswahili wanywa kahawa, sio arusha mjini.
     
  11. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145

    taratibu mdada na michango yako . kwani we ni ccm ? nini kinakuwasha na hii ni nchi ya demokrasia ? embu nyamaza ficha upumbavu wako , sio kila kitu unadandia . utakuja dandia visivyo dandiwa.
     
  12. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mwambie bado hatujasahau alipora mashine za kufulia zilizoletwa kama msaada kwaajili ya hospitali ya mount meru na kufungua sehemu ya kufulia nguo za vigog
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Al-shabab, mwizi sana huyu mtu katuibia sana meno ya tembo huyo jamaa yenu magamba
     
  14. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Huyu siyo raia
     
  15. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kama ni wizi utathubutu kumlinganganisha na lema pamoja na wale binamu zake waliouliwa watoto wa kileo ? Acheni siasa chafu . Sisi tunataka maendeleo mambo ya kufata mkumbo hatuitaji.
     
  16. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    maandamano umechoka wewe BUCHO,ambaye unafaidi matunda ya magamba nasema sie hatumchagui mtu bali chama kwani mtu mwenyewe atatuongoza kwa sela ya chama,mda utafika utajificha na kukimbia jamvi
     
  17. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145

    kwi kwi kwi kwi msiogope hayo ni maoni tu !
     
  18. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,100
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    unamaanisha yule msomali jangili wa vipusa vya tembo?
     
  19. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,209
    Likes Received: 11,546
    Trophy Points: 280
    hata mkimismamisha Mizengo Pinda, CCM kushinda arusha ni sawa na ngamia kupenya kwenye tundu la sindano.
    Leteni yeyote yule tumuaibishe shetani.
     
  20. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145

    hayo unayasema wewe mkuu . Tunataka mbunge atakayetuletea maendeleo .
     
Loading...