Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali gani ungependa kumuliza rais Obama kuhusu sera za nje za Marekani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by R.B, Jun 26, 2013.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2013
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,430
    Likes Received: 518
    Trophy Points: 280
    1. Mtanzania aliyefungwa guantanamo cuba haki yake itapatikana lini??
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2013
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,879
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135

    Tusijidanganye hakuna MWANDISHI wetu wa HABARI yoyote MWENYE UBAVU na UPEO wa kumwuliza Rais OBAMA Swali kuhusu Sera za Nje za Marekani au Sera za Tanzania kuhusu UPINZANI NCHINI...

    Matatizo ni Mengi ila Waandishi wetu ni wale wenye MRENGO wa ISSA MICHUZI ndio baba ndio baba; Hawafanyi kazi hiyo ya UANDISHI KUNUSURU na KUJENGA SECTA ya MAWASILIANO NCHINI ila Wanaitumia kama KITEGA UCHUMI CHAO kuwa MATAJIRI kwa KUSIFIA UONGOZI; KUFICHA MAKOSA ya VIONGOZI ili tu kupata VIPODOZI wakipata SAFARI ZA NJE...

    *** Ukiangalia TRIP ya RAIS OBAMA atakuwa na Waandishi wa Habari SIO YEYE atakayewachagua au OFISI yake bali ni CHOMBO HURU CHA WAANDISHI wa HABARI AMBACHO kitateua waandishi watakao kuwe EMBEDED WITH Mr. PRESIDENT

    Watakuwa Wapinzani wa Pande zote Central; Left; Right; Supporters wa Pande zote Central; Left; Right

    Kila Mmarekani wapatao 300Million watapata habari Transparent na isiyo na uzito wa Upande Mmoja...

    --- Sisi tunapewa Michuzi ndie Mpinga Picha na pia Mleta habari... tunalundikiziwa UJINGA tunazidi kubaki na UJINGA Unable to Question; Unable to differentiate....
     
  3. K

    Kiyoya JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2013
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,028
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    mheshimiwa rais tunashukuru kwa ujio wako tz pia kwa misaada mingi ya nchi yako hasa ktk sekta ya afya-swali langu ni hil hivi ile memorundum 2000 on Depopulation of third world countries ya mwaka 74/75 iliyosainiwa na bwana Kisinger imefutwa?maana ufadhiri wenu katika uzaz wa mpango na ukimwi unatutisha
     
  4. chongchung

    chongchung JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2013
    Joined: Jun 23, 2013
    Messages: 3,033
    Likes Received: 829
    Trophy Points: 280
    kwa nini unatetea ushoga na wewe unapumuliwa kisogoni nini?
    if its yes, who then do it?
     
  5. believer

    believer JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2013
    Joined: Dec 22, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    If i would i could.....Suala la malaria,kupitia USAID,je ni sahihi kushupalia matumizi sahihi ya vyandalua,au kuzuia mazalia ya mbu??
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2013
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 26,926
    Likes Received: 1,476
    Trophy Points: 280
    Hivi obama na wewe unataka kuwekeza kigamboni?
     
  7. bily

    bily JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2013
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 852
    Trophy Points: 280
    swali la kwanza ni linini nchi yako itaacha kuegemea upande wa israel na kusaidia wapalestina kupata taifa huru, ni kwann marekani inaingilia kwenye mambo ya nchi za kiarabu? na kwanini umechagua tanzania na si kenya katika ziara yako?
     
  8. c

    chief_mtemi JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2013
    Joined: Jun 23, 2013
    Messages: 529
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwanini anahis anamaadui weng kiasi cha kutembea na ulinz mkali kama FARAO.kwanin wanamtenga urus ktk G8 meetings
     
  9. GREATTHINKERMAN

    GREATTHINKERMAN Member

    #9
    Jun 26, 2013
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1.Rais Obama kwanini hujaenda Kenya na ukaamua kutembelea Nchi ya Tanzania?
    2. Nini siri ya safari yako Tanzania
     
  10. Polite

    Polite JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2013
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 2,118
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    prez obama unampango gani na madini yatu ya uranium ukizingatia nchi yako inatolea macho hayo madini kokote yalipo duniani
     
  11. S

    Siku za ajabu JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2013
    Joined: Dec 23, 2012
    Messages: 651
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Umefuata nini Tanzania,?umeruka dunia ya kwanza,ya pili mpaka dunia ya tatu kunani hapa tz?naomba useme ukeli Mungu anakuona.
     
  12. Baraka Roman

    Baraka Roman JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2013
    Joined: Feb 16, 2013
    Messages: 693
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Selekali ya malekani inatumia hela nyingi sana kutoa misaada katika nchi zinazoendelea.Je selekali yako inampango gani kuwasaidia wananchi wamalekani wasio na makazi maalumu na wanaish katika umaskin au unauchungu na Dunia ya tatu sana kuliko wanachi wamalekani?

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  13. charger

    charger JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2013
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,319
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mr. President tumeishiwa tembo labda tukupe fisi
     
  14. b

    butogwa Member

    #14
    Jun 26, 2013
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Muheshimiwa rais ninafuraha kubwa kuchagua kuja Tanzania karibu sana.Je katika miradi ya nchi yako iliyopo tanzania ni kiwango gani cha wanawake Wa kitanzania waliopata ajira na kunufaika na miradi hiyo, na unamuahidi nini mwanamke wa tanzania kuondokana na hali duni ya maisha na huduma za kijamii kama vile afya, maji, elimu na nk inayomkabiri akiwa mmbeba mzigo mzito wa familia? Na je nchi yako inampango gani na wa muda gani kwa kijana wa kitanzania nchi ambayo ina utajiri mwingi katika nchi chache dunianini iliaweze kuwa na uhakika wa Elimu bora, ajira nzuri, makazi bora na heshima duniani kama walivyo vijana katika nchi yako?
     
  15. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2013
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,116
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    prezoo obama! mwanao wa kwanza nimempenda kuliko nchi yangu!!!
     
  16. M

    Mwananchi JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2013
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    swali la kwanza ni linini nchi yako itaacha kuegemea upande wa israel na kusaidia wapalestina kupata taifa huru, ni kwann marekani inaingilia kwenye mambo ya nchi za kiarabu? Je wakati unaingia madarakani mara ya kwanza na hasa mkutano wako uliofanya Ujerumani ulisema amani inapatikana si kwa njia ya vita bali maongezi mbona sioku hizi wewe ndiye unapenda vita na sasa Waziri wako wa mambo ya nje amekomalia kuwasaidia waasi wa Syria kuingamiza nchi bila kujali vifo vya watoto na akina mama?



     
  17. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2013
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    kwa nini anaruhusu ushoga.
     
  18. M

    Mwananchi JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2013
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    "Mr. President tumeishiwa tembo labda tukupe fisi" Sometimes ukiwa na stress njoo JF. hii nimeipenda maana Kinana kafyeka wote
     
  19. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2013
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,879
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135

    Kutetea Mashoga kwao ni HAKI kama vile tunavyotetea NDOA ya zaidi ya MKE MMOJA aa Baadhi ya Wanawake wetu kuvaa nguo kufunika Nywele zao...
     
  20. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2013
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,879
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135

    Haruhusu Mashoga... Kwani Hapa ni Tanzania Tunaruhusu NDOA ya MKE zaidi ya MMOJA??
     
Loading...