Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali fupi kwa Waziri mkuu Mizengo Pinda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Magezi, Apr 8, 2010.

  1. M

    Magezi JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hivi karibuni Mh. Pinda ulitembelea nchi za Asia ikiwemo India. Kwa muda mrefu umekuwa ukilalama kwamba watendaji wenzako ktk serikali wanapenda magari ya gharama kubwa kama vile Landcruiser VX na kadhalika.

    Sasa ulipotembelea India uliona mwenyewe kwamba hata waziri mkuu wa India ambaye kwa India ndiye mwenye madaraka ya kuongoza serikali anatembelea gari ndogo ya gharama nafuu sana. Pia viongozi wote wanatumia magari madogo ya kawaida kabisa.

    Si kweli kwamba wahindi hawapendi magari ya anasa, nadhani jibu unalo kwani unaona wahindi wanaoishi Tanzania walivyo na magari ya kifahari sana. Ukweli ni kwamba serikali ya India inadhibiti matumizi yake ipasavyo.

    Sasa swali langu kwako ni kwamba je, umeshindwa kushughulikia watendaji wa chini yako na wewe mwenyewe ili serikali yako iweze kupunguza matumizi ya magari ya gharama kubwa na anasa??

    Naomba jibu.
     
  2. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ni wali zuri ila sidhani kama litamfikia mheshimiwa pinda
     
  3. M

    Magezi JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Natumaini Mh Pinda ataliona swali hili kwani JF ni mtandao wa jamii yote na yeye anakaribishwa na namuomba majibu kupitia hapa hapa JF.
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni kweli ataliona lakini si ajabu akiliona na akaamua kutoliona
     
  5. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2010
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wenyewe watajitetea kuwa magari hayo "SUV'S" Yanaendana na mazingira yetu,yani yanafaa kwendae majimboni kutokana na ubovu wa barabara etc...Hata hivyo gharama hizo za mashangingi ingetumika kufacilitate miundo mbinu ili eventually cost iwe ndogo,lakini viongozi wetu i dont think they give a damn about it.
     
  6. l

    lebabu11 JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2010
    Joined: Mar 27, 2010
    Messages: 1,189
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Akiliona anaweza kuzungumza bila kutenda.

    Mheshimiwa Pinda ana kipawa cha kuzungumza, kutenda anayozungumza sina uthibitisho!

    Aliwahi kulalamika kama vile hana madaraka/mamlaka!
     
  7. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo nilonalo mimi hapa si mh.Pinda kwani maamuzi makuu kama hayo hawezi kufanya peke yake ladba nadhani wawakilishi wetu Bungeni wajenga hoja na mmoja atoa hoja binafsi ili bunge iishauri serikali kwa utekelezaji zaidi
     
  8. K

    Kijamani Senior Member

    #8
    Apr 9, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umejitahidi lakini itabidi utumie uhuru wako wa maoni na kujieleza ulichonacho kwa kumtumia barua ofisini kwake.
     
  9. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Swali ni zuri ila jibu lake huwezi kulipata kabisa..... labda wajukuu zako ndio wataweza kulijibu na kulitatua sio karne hii
     
Loading...