Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali dogo kuhusu kampeni

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kichuguu, Sep 11, 2010.

  1. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #1
    Sep 11, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Hapo juu ni Handeni, na hapa chini ni Mrorogoro.

    [​IMG]

    Kwa nini pikipiki hizo zinafanana sana, na hata waendeshaji wanaelekea kuwa na tabia zinazofanana ?.
    1.jpg
    wapanda pikipiki wakimpokea JK morogoro.jpg
     
  2. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hivi huu upuuzi wa kumwita Kikwete Dr. nilidhani wanaufanya kama utani tu, kumbe hata kwenye official posters wameweka hivyo. Kweli kazi tunayo. Dr.Kikwete? kwani asijiite Prof.kabisa?
     
  3. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mkuu sioni tatizo lolote. Hawa jamaa wanafanya biashara. Ukiwapa pesa wanakufanyia kazi yako. Na hicho ndicho wanachikifanya kwa kutumia pesa tunazoibiwa. Laiti wangeishia hapo ili wakiingia kwenye sanduku la kura wawe mbayu wayu. Nadhani hizi nguo za kijani zina uchawi fulani au ni majini ya Shekh Yahaya Husseini, vinginevyo inakuwa vigumu kuamini jinsi watu wanavyokenua meno kwa kushangilia na kusherehekea shida zao zinazoletwa na hao wanaowashabikia!
     
  4. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pikipiki zinafanana? 200billion in action!! Stay tuned!
     
  5. S

    Sylver Senior Member

    #5
    Sep 11, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wale pesa ila wasiwape kura...waelimishwe
     
  6. b

    bobishimkali Member

    #6
    Sep 11, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa ni watanzania ambao kikatiba wanauhuru wa kuchagua chama chochote wanachokipenda.Kwamba wameamua kuiunga mkono na kuipigia kampeni CCM kutokana na kuona mambo mbalimbali ya kimaendeleo yaliyoletwa na serikali ya CCM.Hivyo,usiwalazimishe kujiunga na chama ambacho wewe unakipenda.Watanzania siyo wajinga hivyo,wanavijua vizuri sana vyama vyote vya siasa hapa nchini pamoja na mikakati yake
     
  7. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,831
    Likes Received: 736
    Trophy Points: 280
    Sad, lakini ndio ukweli wenyewe.
    Mama Ngina wangu ananiambia gardener wake amepotea tangu day 1 ya kampeni za CCM.
    Amekutana naye juzi kitambi kimeota!! Kamwambia kurudi kwenye u-gardener tene labda November.
    Kazi ipo....
     
  8. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Hatuhitaji wachukue kadi za upinzani, Tunahitaji wapate Elimu na wajue kuwa hizo posho wanazopewa leo zinagharama kubwa sana kwao wenyewe na kwa familia zao. Kwani watao teseka ni ndugu na Jamaa zao, kwa kukosa zahanati, elimu bora, barabara, megu bora, Bei na soko la mazao yaho.

    KIFUPI KULA CCM NA KURA UPINZANI!
     
  9. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    au cause dr slaa, jk ona aibu yaani unadhani u dr uapatikana kirahisi hivyo?
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    inatia shaka sana hizi pikipiki,

    1. kwanza hazina namba
    2. pilki jamaa hawajafuata sheria za barabara, wamevua helmet wameweka kapelo
    3. tatu wanacheza barabaranibila kujali athari zake

    kweli kama tunashindwa hata ku-enforce sheria rahisi kama hizi tutaweza kweli kushinda wizi wa kalamu, uvivu, ushirikina na majungu??

    its just pathetic

    Corrosive...
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Kibanga hii imetulia'kula CCM na kura Chadema"
    Unajua unaitaji kuwa na a settled mind kujua kuwa a miserable life these people are living in is bse of CCM ambayo TZ kwa 50 years bado ni mtoto ambae bado analelewa na wafadhili.
    Gradually things will improve
     
  12. M

    Mkandara Verified User

    #12
    Sep 11, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nafikiri mwandishi wa mada anauliza kama hizi pikipiki ni moja ya matumizi ya CCM kumwaga pikipiki kwa vijana kama Takrima ya kura zao kwa chama CCM..au hawa ni kati ya wapiga debe wamepewa pikipiki kuzitumia kukitangaza chama.
     
  13. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    :becky: tatizo nini??? chadema hawana au?! jibu mbona lipo wazi ni pikipiki za kampeni za CCM, Kwasababu hiki ni kipindi cha kampeni
     
  14. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #14
    Sep 11, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Kwa vile ni za CCM ndiyo maana zinaruhusiwa kutembea bila kuwa na namba? Kwa hiyo ni wazi kuwa hao vijana ni waajiriwa wa CCM siyo kuwa ni raia wa kawaida wanaoifurahia CCM?
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    issue si pikipiki za nani, issue ndo usalama barabarani huo??

    pole
     
  16. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hazina namba kwa ajili hazijalipiwa kodi
    baada ya uchaguzi hao wenye pikipiki ndio zitakuwa zao na wenye magari(vigogo) yatakuwa yao
     
  17. K

    Keil JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Je, kuendesha pikipiki ambayo haijasajiriwa siyo kosa?
     
  18. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wewe umenena kweli hizo nguo hata ukiwa na akili timamu ukizivaa tu unakuwa mocked
     
  19. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #19
    Sep 11, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    chakushangaza CCM ina wagombea wengi ambao ni ma'profesa, mfano. prof mwandosya, prof maghembe, prof mwakyussa, PROFESA MAJI MAREFU na wengine wengi. so dr. kikwete.......................
     
  20. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    nilikutana na mgombea ubunge wa ccm, aknihakikishia kuwa, kama huwezi kutoa usafiri wa bure na posho kidogo, kwa upande wa ccm huwezi kupata wasilikilizaji kwenye kampeni zako
     
Loading...