Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swala ya Idd Msikiti wa Gaddafi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwita25, Aug 30, 2011.

  1. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Swala ya Idd Kitaifa inatarajiwa kufanyika Msikiti wa Gaddafi Dodoma huku JK akiwa mgeni rasmi. Hii inafanyika wakati kiongozi huyo wa Libya akiendelea kusakwa na majeshi ya waasi wa Libya.
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Huo ni mchakato wa kumuenzi Gaddafi.
     
  3. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sijakuelewa kwenye thread yako unataka tujifunze nini. au tuchangie kitu gani. Na zaidi sioni tija ya thread yako kwa taifa letu. Can you come again with some tangible ideas.
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    If you have those tangible ideas be the first to share them with us.
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    umeligundua hilo mkuu nilikuwa najua ni mimi tu..
     
  6. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kweli mkuu! Hao ndiyo ndugu zetu...! Huwa wanaenzi kila kitu cha ajabu.. Kama Osama bin Laden, Sadam Hussein, Idd Amiin n.k wote wanaenziwa mpaka leo itakuwaje kwa huyu aliyewajengea booonge la msikiti! hii kitu inafaa kwenye jukwaa la dini siyo hapa!
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Labda kesho wataubadili jina rasmi!
     
  8. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kila kilicho kizuri tanzania kimejengwa kwa msaada wa nchi fulani au mtu fulan so haina maana kisitumia kisa tunaiezi hiyo nchi au mtu,kwa watanzania na waafrica Gadaf ametusaidia kwa kiasi kikubwa.bado huna haki ya kumchukia gadaf while aliwafanyia kila kitu ktk nchi yake,jiulize unasheherekea miaka 50 ya uhuru unakitu unachokipata bure kutoka serikali yako?kwa waafrica gadaf is hero kataa au kubali but he is hero,hayo mengine yanawahusu wenye kwa kukubali kuibiwa raslimal zao na wazungu
     
  9. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Sintashangaa kusikia wameanzisha Osama Day.
     
  10. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    huyu ceremonial presdent anachekesha kweli nimemfuatilia karibu mwaka mzima kila ukimwona yupo kwenye sherehe.
    haya bwana maisha bora.
     
  11. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kuna mwanamziki wa Uganda alibadili dini na jina akaitwa Gaddafi nasikia juzi kaikana dini na jina.
     
  12. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,949
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Wanataka kutuingiza kwenye mgogoro na nchi za magharibi, kwanza kuna tetesi tanzania imempa hifadhi gadafi, na mambo yanavyoendelea inawezekana ikawa kweli
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hayanihusu haya! Nakumbuka mwaka jana waligombania sadaka pale msikitini dodoma!
     
  14. Zinedine

    Zinedine JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah, siku hizi nimeisahau lugha hii any way naikumbuka kwa mbali ngoja niwape faida wana jf kidogo:- yaani "akili za magamba zinaweza kufikiri ya mbali kama ya libya lakini yanshindwa kufikiria matatizo ya bongo kama umeme, maji, petrol, disel mafuta ya taa na ufisadi" naddhani nimepatia kidogo.
     
  15. F

    FJM JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hela ni shetani! Gadaffi hawezi kuwa mtu wa maana hata chembe kwa Tanzania wala Africa. He is a symbol of a modern day dictactor who would buy his way out to be 'loved'. Watanzania tunatakiwa tule samaki kwa wingi ili tusipoteze kumbukumbu ya mambo aliyotufanyia huyu bwana. Gadaffi aliuungana na Idd Amin kutushambulia na alitumia hela za mafuta kununua makombora na kutuma Kagera! Na kwa miaka yote hiyo hakuna mahali popote huyu Gadaffi amesikika ku-regret au kuwaomba samahani watanzania for his cowardness actions.

    Kama kweli Rais Kikwete ameenda kuswali kwenye msikiti wa Gadaffi niseme it is clearly an error of judgement on his part. Ni afadhali angekaa kimya kama alivyofanya wakati wa mgomo wa mafuta. NTC ni kama wameshachukua nchi so he needs to get used to that. Na hapa the choice he needs to make, on behalf of the people of Tanzania is either to stand with the people of Libya or remain on the side of a dictactor. Na nahisi kuna aibu inatunyemelea maana Kikwete is not his own man.! Sasa hivi anaonekana kufuata masharti ya Jacob Zuma na Mugabe, lakini kesho Hillary Clinton akimpa masharti atageuka jiwe kama alivyofanya kwa barabara ya Serengeti. Na ataaimbiwa achague kuwa na tafiki yake au vyandarua vya mbu! Tukae mkao wa aibu.Inakuja!

    Kwetu watanzania rafiki wa kweli ni yule anaukujali wakati wa shida. Tulikuwa tumevamiwa na Idd Amin lakini Gadafi aliamua kuungana na adui yetu kutuangamiza. Leo hii kuna watu wanamtukuza kwa sababu ya hela? bloody money.

    Once a traitor always a traitor.
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Kwani hilo jina la msikiti lilikuwepo au wamelianzisha ili kumuenz Gaddaf. Acha ushabiki wa kijinga.
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Hiyo thread yako haina mashiko.
     
  18. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    so what? haina kichwa wala miguu eti na wewe thread. Mod hebu tulia hii kitu kunakofaa haifai kuwa kwenye hili jukwaa bana
     
  19. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Mimi kinapanda kiswahili tuu, hivyo mmenipa kazi ya kuomba mtu anitafsirie
     
Loading...