Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swala sio kuoa na kuvalishana pete swala ni jinsi ya kutunza mke awe bora kwako

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Aug 31, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    PENGINE KUTOKANA NA UMRI AMA MAISHA KUYAWAHI MAPEMA NAMAINI MMENIELEWA
    VIJANA WENGI WAMEKURUPUKA KUKIMBILIA KUOA...SIKATAI KILA MWANAUME ANATAKIWA KUOA USINIULIZE KUHUSU MWANAMKE KUOLEWA M NI MWANAUME NAONGELEA WEWE NDIO UNASHANGAA NINI SASA

    WENGI WANAKIMBILIA KUOA BILA KUJUA KAZI ILIOPO KWENYE NDOA..HUU NI UJUMBE MAHSUSI KWA WEWE UNAEENDA KANISANI KESHO AMA MSIKITINI LEO SWALA SIO KUJAZA CHOO AMA KUVALISHANA PETE SWALA UTAMTUNZAJE MWANAMKE ULIEMCHAGUA KAMA MKE WAKO WA MAISHA WA KUFA KUZIKANA SIJUI MNAWEZA ONDOKA WOTE SIKUMOJA ATAMZIKA NANI.....SASA UNAPOAAMUA KUOA LAZIMA UJUE KUNA KITU KINAITWA MAJUKUMU

    PENGINE UMEKUWA UKILA NA KULALA KWA WAZAZI WAKO EEH WEWE LEO HII UJUE UMEMCHUKUA MTOTO WA WATU NA SIO PUNDA WA KUFNYIA MAZOEZI..HUYU ANAITAJI MAHITAJI SPECIAL TOFAUTI NA MANGUBE NGUBE ULIOKUWA UKIYATUMIA KIPINDI HICHO KWA KUYAPA BIA MBILI NA KUYACHANGANYIA MKOJO YAMELEWA UNAONDOKA NAYO UNASEMA UMEPATA MWANAMKE HUYO NI WAKO WA MAISHA...NI VIZURI UNAPOAMUA KUOA UJUE
    KAMA ULIKUWA MBAILI KWENU HUKU UNATAKIWA KUTOA...UNATAKIWA KUJUA MKEO ANAVAA NINI AMEKULA NINI SI HABA KAMA MIE KUMNUNULIA MKE WANGU SUTI YA NDANI KWA KUJUA TU SIZE AIJALISHI KIUNO NGAPI 45-65 WE NUNUA WALE WANATAKA HELA AWASHANGAI UKUBWA WA KIUNO CHA SUTI YA NDANI UNACHONUNUA NDIO WAKO HUYO

    SASA BASI SI HABA KUKUMBUSHANA NAJUA NIMEMWAGA MENGI KUHUSU FAMILIA NA KAMA BADO INATETEMEKA BASI WEKA DRPU YA UPOLE NA VIDONGE VYA UPENDO NA MUNGU WA MBINGUNI AKUANGAZIE

    NAWATAKIA HAUSI NJEMA WOTE WATARAJIWA NAAMINI AMTAKWENDA KUVALISHANA PETE KWA KULAZIMISHWA NA WAZAZI NA KAMA UKO WA AINA HIYO JF NASHAURI MASAA YANARUHUSU 1 HR NOTICE UNAELEZA YAMEKUSHINDA USIINGIE MKENGE KWENYE MNYORORO WA WANANDOA WANAOJIITA NDOA NI KUVUMILIANA WENGINE AWAJUI UVUMILIVU UTAVUMILIA MPAKA WANAKUWEKA KABURINI UNAWAACHA WANAHAMIA KWA WENGINE

    KILA LA KHERI UKIJISIKIA KUNIPA KADI BASI ITUME KWENDA
    siachiking'o@yahoo.com
     
  2. c

    christmas JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    lol! naona didy leo umewaamulia, thanx ujumbe mzur na vijembe vya hapa na pale, wameelewa nadhani, ndoa ni kitu kingine bana
     
  3. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kha!!!
     
  4. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    kutunzana mkuu.....umtunze na yeye akutunze..napita tu lakin
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,283
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    .naungana na Scofied, ndo ni kutunzana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Hivi nani anatakiwa kutunzwa mwanamke au mwanaume? Binafsi naona kazi ya kutunza ni ya mwanamke ila kulinda ni mwanaume.
     
  7. awp

    awp JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ebu tusubiri wanaotaria ama waliokwenye ndoa wajibu, si wengine tumechangua mfumo wa singleeeeeeeeeeee
     
  8. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,785
    Likes Received: 749
    Trophy Points: 280
    Mume anamtunza mke, mke anamheshimu mume.
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    tulozaliwa zamani tunaraha sana manake hatujui kama kuna kutunzana bali kupendana na kuheshimiana.
     
  10. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    complex meaning!
     
  11. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Like your saying where have you been before?
     
  12. P

    Prince Jackson Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmh!!!
     
  13. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    nafikiri kutunzana ni zana pana sana...na lazima iwe ya pande zote mbili..?though naungana na wew kwenye hilo hapo juu mkuu...
     
  14. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Yoote umeongea ila "KUMTANGULIZA MWENYEZI MUNGU KATIKA MAISHA YA NDOA" haujaiweka, coz ni silaha bora kuliko zooooooooote duniani ninaamini hivyo.
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,806
    Likes Received: 5,130
    Trophy Points: 280
    Ujumbe mzuri sana!
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    unaesema mume alinde amekuwa KKSECURITY mwanamke ameacha kk wangapi kwao kama ni swala la kulindana...haahaaa hamia mpwa usione tunaleta haya wengine tulikuwa huko tukahamia airtell tunakula mema ya ndoa asikudanganye mtu bana ubahili kwenye ndoa una matatizo yake hata baraka za channel za pesa zinakimbia kama BOLT
     
Loading...