Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

swala si Lady Jd kupata mimba swala ni ya nani!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Pdidy, Nov 2, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Nimeona watu wanashangaa kwenye sehemu za magazeti na internet kuhusu jd kuwa na mimba..
    Labda msiojua mwanamke yoyote anaekuja dduniani lengo lake kubwa kabisa ni kuongeza duniani
    eeh nasema hata huyo mwanai wa kike mdogo unaetunza jua unawatunzia watu waongeze uzao

    Tukirudi swala la jd sidhan ni la kushngaza binafsi nilikuwa namwombea sana sana na hasa maadui zake waaibike hapa hapa duniani
    akiwa kama mwanamke anastahili uzao na Mungu azidi kumbariki aongeze zaidi zaidi na zaid

    Binfsi nilihisi ingekuwa wakati wa kuuliza mimba ya nani hilo ndio lakuongelea..kumekuwa na tatizo la wanandoa wengi kutunza watoto
    sio wao na wengine mpaka wamekuwa chuo kikuu imebidi wakubali kama watoto wao..kwa miajili awezi kuvunja unyumba na mtoto ameshakua
    so hilo la mimba sio tatizo ingawa na jua ana mume hata hao wanaotunza watoto kwenye ndoa wanakuwa na mume kama kawaida so nahisi
    hili la mtoto wa nani ndio muhimu zaidi zaidi kujiuliza gadnerjr ama sema basi mbona unacheka
    mchana mwema na lunch njema
     
  2. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mimba ni ya mume wake!
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Yamefikia huku tena makubwa haya
     
  4. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    akiamua kuzaa atazaa tu....kila mtu ana malengo na maamuzi yake...! she is so busy making moni. SHE IS A MILLIONAIRE ..!

    -nice house
    -nice cars
    -nice husband
    -nice pub (nyumbani lounge)
    -nice songs
    -and she keeps a very low profile...! with all these stuffs who needs mimba..??
     
  5. JS

    JS JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ya mumewe jamani Pdidy mbona unataka kumtafutia mwenzio balaa??? si ajabu Gadna alikuwa hana hata issue yoyote mbaya na ujauzito huo lakini kutokana na maneno ya watu kama yako ukamfanya aanze mchakato wa kujua kama kweli yeye ni baba mtoto au sio.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,123
    Trophy Points: 280
    Hiyo mimba ni ya Lady Jay Dee
     
  7. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,199
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    What is the big deal with other people's stomachs?
     
  8. B

    Baby black Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The problem wanaume ili waamini mimba na watoto ni wao wanataka wakioa leo kesho mke apate mimba!WAKE UP MEN ata iweje ka m2 wakuchakachua wl do dat no matter wat!so JUST LV JIDE AS SHE Z WTH HR HUSB
     
  9. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    She has personally admitted that she has been trying to get pregnant for quite a while now-10yrs.
    word on the street is they have not been intimate with hubby for a while now due to his open zip policy and people who have nothing better to do READ Tanzanians say if the kid comes out chotara then the culprit is a rich muhindi flani who has been supporting her thru think and thin,if its a msahili child then the mwizi is a TZ footballer who plays in Scandinavia who even the hubby has been very jelous about.
    Haya sio maoni ya UPOROTO bali stori za mtaani/mabaa/kumbi za starehe siku 2-3 hizi.
     
  10. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mimba ni mipango ya mungu na vile vule hujui mtu na mumewe wamepanga nini inawezekana hawakua tayari kuzaa wakati huo walipo taka wazushi,au mwenyezi mungu haja mjalia sasa ukweli anaujua JD na mumewe,kama mimba ipo mwenyezi mungu amjalie awe mtoto wa kheir
    awanuru na baraka ndani ya nyumba yao....
     
  11. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    hiyo mimba anajua aliyempa mi sijui kabisa
     
  12. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #12
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145




     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mabig......
     
  14. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    daaaah miafrika ndivyo tulivyo-NN
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    jamani, can we leave huyu dada alone?? for God's sake?
     
  16. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    pdidy acha umbea,ungekuwa ndio wewe unazushiwa huu uzushi unaovurumisha kwa mwenzio ungefurahi?
     
  17. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yangu!!!
     
  18. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimba ya nani? Ni ya aliyebeba na ??? utamjua baada ya mtoto kuzaliwa
     
  19. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    Aaaaah ha ha ha ah teh tehe he he, bujibuji bana!
     
  20. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hiyo mimba ni yangu
     
Loading...