Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swala la Ulimboka kwa TBC sio habari!?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tanira1, Jun 27, 2012.

  1. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wakuu tangu nimepata taarifa za kujeruhiwa vibaya kwa kiongozi wa madaktari nimeona star tv na itv wanatoa mara kwa mara kwenye habari kwa ufupi lakini hii tbc hiyo siyo habari nimeangalia taarifa zao mbili mchana huu habari kwao ni tamko la selikali juu ya mgomo huo hapo kesho hawa wehu wanamfanyia nani kazi?

    nawasilisha
     
  2. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sisi tulishaacha kuangalia TBC siku nyingi. Na pia tulishawaambia ma Sponser waache kusponser TV pumbavu, nafikiri hawana muda watakufa kama mashirika mengine yaliyokuwa chini ya CCM na serikali yake. Vilevile mbona Issa Michuzi Blog inatuwekea Birthday na Malibeneke?
     
  3. m

    mamajack JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wanaogopa magamba yatawateka.
     
  4. Miwani

    Miwani Senior Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wasije wakafukuzwa kazi kama boss wao aka BBC
     
  5. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tbc sio tv ya watanzania japo inaendeshwa kwa kodi za watanzania ewe Mungu wetu tunaomba utuondolee mambo haya, Amen
     
  6. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    TBC ni nini, nmesahau, hebu nikumbushe, au ni ile kampuni inayochapisha gazeti la udaku uhuru.
     
  7. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hiyo siyo televisheni ya taifa, ni bora wangebadilisha jina na kuiita, tv-ccm
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa huyo mnafik aliyetiwa adabu na wananchi wenye hasira ndio iwe habari?
     
  9. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Eeee ntapata ban sasa hivi, ngoja nitoke. Wachembi wameingia
     
  10. K

    KISWAHILI Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Televisheni ya magamba/wadhaifu
     
  11. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu mi nilishaacha mda mrefu sana kuangalia TBC, TBC ni wapuuzi sana huwa wananipa hasira sana nikiangalia habari zao nikaona dawa ni kuacha kuangalia tu Tbc
     
  12. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Usiumize kichwa Comrade kuhusu TBC Hao ni maajent wa waliomteka Uli iweke number 100 huko iwe chaguo la 100
     
  13. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    TBC kuna ufisadi wa kufa mtu hivyo hawana ubavu wa kuiudhi sirikali, inabidi wajipendekeze mwisho
     
  14. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kwakweli TBC haitutendeia haki kabisa. haiwezekani media zote ziripoti wao wakae kimya. watu wana cm hata kama ni za mchina wanaaces manews. Maamuzi mengine jamani. Tbc ukweli na uhakika, Tido aliondoka na hiyo slogan wanawakiwa watafute mpya yao. We non-politicians tunashindwa kufahamu hv mnalipwa kwa lipi? hata habari zao kila siku lazima waombe radhi oh tutairudia hii habari baadae. Tbc what a media house.
     
  15. K

    Kipondoda Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wenzio tulishaacha kuingalia,mbona unajiumiza roho?
     
  16. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wananchi wanakufa mahospitalini kwa sababu ya ulimboka hamsemi, ila yeye kupigwa kidogo tu na watu wenye hasira kali mnapiga kelele keleleeeee
     
  17. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    TBCCM ndio jina
     
  18. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    mkuu siku zote inabidi ujifunze njia mbili kuu za mabadiliko, Njia rahisi au Njia ngumu...madaktari wamechagua Njia ngumu lakini mwisho siku mabadiliko yatapatikana
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hata kipindi cha harakati nimesikiliza sijasikia chochote kuhusu Dr. Ulimboka. Inaelekea kuna mkono wa mkubwa pale!
     
  20. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    tbccm hoiiiiiii.......!!!!
    majibu............hoi.............!
     
Loading...