Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SWALA LA TRA na Muungano

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pwito, Sep 14, 2012.

  1. P

    Pwito Senior Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu naomba kwa anayejua kuhusu mambo yaliyokwisha ainishwa kama ni ya Muungano (Tanganyika na Zanzibar) anitajie na hasa nikiwa nimejikita kwenye swala la Kodi au Ushuru unaotozwa. Je TRA ndio hiyo hiyo inayotumika Zanzibar
     
  2. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    jukwaa la biashara na economic linahusika,
     
Loading...